แปรงแต่งหน้าของอะไรดีค่ะ อยากมีครอบครองแบบครบเซ็ต ไม่ซีเลียสเรื่องราคา

0 7
เพื่อนๆค่ะ เราเป็นคนชอบแต่งหน้ามากกกก เครื่องสำอางค์เพียบ แต่ขาดแปรงแต่งหน้าดีๆ  ทุกวันนี้ใช้แปรงที่มากับเครื่องสำอางค์ แต่เรารู้สึกว่าเราเริ่มแต่งหน้าได้ดีขึ้นมากแล้ว เลยอยากจะได้แปรงแต่งหน้าดีๆ มาเป็นตัวช่วยอีกแรง อิอิ  รบกวนแชร์ความคิดเห็นด้วยน่ะค่ะ ราคาเราไม่เกี่ยง ขอให้เป็นของดีสมราคาจริงๆก็พอค่ะ

appnaja

appnaja

ชื่อเล่น นานา ชอบแต่งหน้ามากและชอบอะไรที่สวยงาม

FULL PROFILE