ตั้งทัองตอนเรียน ขอคำปรึกษา สมองเราประมวลผลไม่ได้:(

1 29
คิดนานคะไม่กล้ามาลง กลัวทุกสิ่ง:( แต่ตอนนี้สมองเหมือนหยุดทำงานไม่รู้จะทำอย่างไร ไม่รู้จะต้องเตรียมหรือแก้ปัญหายังไงเลย ปวดท้องด้วยจิตเราตกนิดๆ ช่วยให้คำปรึกษาหน่อยนะคะ 
ตอนนี้เราเรียนมหาวิทยาลัยจบปี3 ปิดเทอมขึ้นปี4 เราควรเรียนหรือดรอปหรือยังไงคือท้องประมาณ1เดือน ถ้าเรียนต่อเวลาจะพอได่ไหมท้องจะใหญ่จนอาจารย์ไม่ให้เรียนหรือป่าว :(
ก่อนรู้ว่าท้องเราทานยาลดความอ้วน ดีท๊อกลำไส้ด้วยกาแฟ 1 ครั่งเมื่อ3วันก่อน กินยาของหมออีก1ตัว ลดจุดด่างดำ จะมีอันตรายไหมคะ เพราะเราไม่รู้จิงๆ. ไม่รู้ว่าหน้าบวมเพราะมีเด็ก 
ตอนนี้เรานอนไม่หลับเลยกลัวพ่อแม่จะว่าแต่เรื่องนี้เราไม่กีงวลมากเท่าเรื่องเรียนและสุขภาพลูกคะ T T. 
เรายังไม่อยากปรึกษาผู้ใหญ่ อาจารย์ แม้แต่เพื่อน จิตใจเรายังไม่พร้อมเผชิญ ช่วยด้วยนะคะ:(

mint t t t

mint t t t

สนุกสนาน ร่าเริง

FULL PROFILE