ฝาดำ ในตำนาน กลับมาแล้วววววววว

6 10
Revlon ฝาดำในตำนาน รุ่นก่อนไม่เคยใช้ เพราะกว่าจะรู้ว่ามันดัง ก็หมดซะแล้ว

รุ่นนี้ เป็นการปรับสูตรใหม่ "24Hr"

เห็นที่เคาเตอร์ รีบพุ่งตัวไป ราคาเต็ม 550 บาท เหมือนจะแพงกว่า รุ่นก่อนรึเปล่าไม่แน่ใจ

แต่ลด 20% รีบสอย  440 บาทจ้าาาาา

ไปดูหน้าตาตัวใหม่กันเลย

ว้ายยย ขอโทษค่ะ ภาพเอียง ปรับอย่างไร ทำไม่เป็น สีที่เราไปสอยมาคือ 

180 Sand beige 

ไม่ค่อยแน่ใจในสีสักเท่าไหร่ ลังเล กับสี Nu แต่ก็สอยสีนี้มา

ดูวันเดือนปี ที่ผลิต

ข้างขวดบอกว่า เดือน 10 ปี 2555 สถานที่ผลิต USA ของนำเข้าซะด้วย

คือเรายังไม่รู้ว่าดีกว่าตัวก่อนรึเปล่า หรือยังไง แต่ตัวนี้ เท่าที่ปาดมา ทน ถึก นะ

ไปปาดสีที่เคาเตอร์อยู่พักนึง บนหลังมือ กลับมาที่บ้าน เอาน้ำเปล่า ล้าง ไม่ออกจ้าาาาาาาาาาาาา

ไปแล้วค่ะ มาแจ้งสำหรับคนที่รอคอยตัวนี้อยู่ ว่ามัน Comeback แล้วจริง ๆ 

lingnoy

lingnoy

FULL PROFILE