พี่มากขาาาาาา

ฮิฮิ ตกใจล่ะสิ 
มาแนะนำหนังตลกๆ ดูคลายเครียดค่ะ คือเรื่อง พี่มาก พระโขนงนั่นเองหนักสนุกดี
ตลกมากกกกก คือจังหวะการปล่อยมุก มันเป๊ะมาก เราชอบมาก ถึงหนังช่วงกลางๆมันจะเอื่อยๆ
แล้วก็มีหักมุมให้เขวกันบ้าง แต่ถ้าดูขำๆ อารมณ์ดีๆ เรื่องนี้เอาอยู่ จะบอกว่า ฮากันทั้งโรงเลย
แทบจะไม่มีช่วงที่โรงหนังเงียบเลยอ่ะ ถึงแม้จะไม่มีมุกที่ขำจนพีคมากกก แบบน้ำตาไหล แต่รับรองว่าไม่ผิดหวัง สนุกๆ
เราไปถึงโรงหนังตอนบ่ายโมง สองรอบหลังบ่ายเต็มหมดเลยต้องมารอบที่สาม แต่ก็นะ คนมันอยากดูไม่ผิดหวังเลยค่ะ
ใครที่หาหนังคลายเครียดต้องดูเรื่องนี้นะคะ 

เราก็ไปดูมารอบ 3 ทุ่ม กลางวันคนเยอะมาก ฮามากจริงๆ แต่โรงหนังเงียบกริบเลยฉากในศาลาอ่ะ ทุกคนอินจนตาไม่กระพิบ พี่มากหักมุมนะ แม้มมมม สปอยไปไหม 555555 พอดีเพิ่งถึงบ้าน ยังอินอยู่      เรื่องต่อไปเจอกันที่"คู่กรรม"จ้า 

เราก็อยากดูค่ะ แบบนี้ไม่ได้แล้วๆๆ

Jotunza เราไม่เคยเห็นโรงเต็มขนาดนี้ช่้วงหลังบ่ายสองรอบเต็มหมด รอบที่สามที่เราซื้อตั๋วก็เหลืออยู่แค่สิบกว่าที่เอง ของเค้าแรงจริงนะ ฉากที่อยู่ในศาลาบทจะซึ้งก็เล่นเอาน้ำตาไหลเลยอ่า  เรื่องต่อไปคุยกับเพื่อนไว้แล้วว่า จะไปดูู่กรรมเหมือนกัน ฮ่าๆ

art_cinnamoroll จัดเลยค่ะไม่ดูไม่ได้แล้ว

จากตอนแรกเฉยๆ ตอนนี้เริ่มอยากดูและ

KwonSoPloy ตอนแรกเพื่อนเราก็ไม่อยากดูค่ะ ไม่รู้ด้วยซ้ำว่ามี มันคิดว่าเราจะพามาดู จีไอโจ มันก็เคืองที่เราพามาดู พี่มาก แต่พอดูจบแล้วเพื่อนบอกว่า แฮปปี้ค่ะ ชอบ ไม่เสียดายตัง

เพิ่งไปดูมาเมื่อวานตอนเย็น ตลกมากกกก พระนางคู่นี้เข้ากันดีมากจริงๆ

พี่มากแอ๊บแบ๊ว กะนางนาคก็สวยน่ารักจริงๆ เล่นดีนะคะ แต่ที่ลืมไม่ได้

สีสันของเรื่องนี้เลยก็คือแก๊งเพื่อนสี่คน ฮาจริงๆ แนะนำไปดูค่ะ คลายเคลียดจริงๆ

กรี๊ดดดดด ด  อยากดูมากค่ะ

ฮามากค่ะ ฮาจริงๆ พาครอบครัวไปดูด้วยยิ่งจะทำให้มีความสุขค่ะ ^^

อยากดูมากคะ ไม่รุ้จะไปดูทันหรือป้าว เพราะได้ไปหาแฟนวันที่16/4 อดแน่ๆ><"

ไปดูมา2เรื่องพร้อมกัน G.I.JOEกับ พี่มากพระโขนง

เสียใจมากG.I.JOE ผิดหวังอ่ะ ไม่หนุกเหมือนภาคแรกเลย ตั้งความหวังไว้เยอะ เอาไป3กะโหลกเต็ม5

ส่วนพี่มาก  ฮากระจุยกระจาย หัวเราะเหนืื่่อยมากๆๆ ปวดแก้มไปหมด คุ้มสุดๆๆ เอาไป5กะโหลก

เราดันเลือกดู GI JOE ก่อน ซึ่งผิดหวังอ่ะ

นึกว่าจะสนุกกว่านี้ รู้อย่างนี้ไปดูพี่มากพระโขนงดีกว่า ^^

เราดูตัวอย่างหนังในยูทูบที่ยาว 5 นาที โค-ตะ-ระ ฮา ไม่พลาด เสา อาทิด ฮ่าๆ

ว้าวววว พลาดไม่ได้แล้ววววววววววว ต้องไปดูมั้ง อิอิ

พึ่งไปดู GI joe สงสัยจะได้เสียตังค์ไปดูพี่มากอีกแล้ว หึๆ

ไปดูมาเมื่อวานค่ะ ทั้งที่รู้นะว่าคนเยอะ แต่อยากมากกกกกจริงๆค่ะ

บอกได้คำเดียว "แฮปปปปปปปปี้ เว่อออออออ" 

ดูแล้วคร้ามาคอนเฟริมว่าหนุกเวอร์ๆๆๆๆๆๆๆ

ฮามากๆเลยค่ะ บางตอนขำจนเหนื่อย ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again