พี่มากขาาาาาา

4 17
ฮิฮิ ตกใจล่ะสิ 
มาแนะนำหนังตลกๆ ดูคลายเครียดค่ะ คือเรื่อง พี่มาก พระโขนงนั่นเองหนักสนุกดี
ตลกมากกกกก คือจังหวะการปล่อยมุก มันเป๊ะมาก เราชอบมาก ถึงหนังช่วงกลางๆมันจะเอื่อยๆ
แล้วก็มีหักมุมให้เขวกันบ้าง แต่ถ้าดูขำๆ อารมณ์ดีๆ เรื่องนี้เอาอยู่ จะบอกว่า ฮากันทั้งโรงเลย
แทบจะไม่มีช่วงที่โรงหนังเงียบเลยอ่ะ ถึงแม้จะไม่มีมุกที่ขำจนพีคมากกก แบบน้ำตาไหล แต่รับรองว่าไม่ผิดหวัง สนุกๆ
เราไปถึงโรงหนังตอนบ่ายโมง สองรอบหลังบ่ายเต็มหมดเลยต้องมารอบที่สาม แต่ก็นะ คนมันอยากดูไม่ผิดหวังเลยค่ะ
ใครที่หาหนังคลายเครียดต้องดูเรื่องนี้นะคะ 

far123

far123

ฟ้าค่ะ โก๊ะๆเปิ่นๆต๊องๆรั่วแบบสุดแต่จริงใจค่ะ ซื้อเครื่องสำอางค์แต่ไม่ใช้ ค่ะ อิอิ

FULL PROFILE