เห่อ.. ผมใหม่ ดำ ด๊ำ ดำ! ครั้งแรกในชีวิต

วันนี้ขอมาอวดสีผมใหม่ค่ะ
นี่เป็นครั้งแรกเลยที่ออนย้อม ดำแบบ ดำสนิท จริงๆ
จะบอกว่าเวลาไม่แต่งหน้าแล้วเหมือนพวก emo เลย = ='
แต่พอติดขนตาปลอม ก็ดูเป็นคนขึ้นมาหน่อย ..

โดยส่วนตัวแล้ว ออนก็ชอบผมดำนี้ เพราะว่าพอทำสีแล้ว
ผมออนดูสุขภาพดีขึ้นมากๆ จากที่แต่ก่อนผมดูแบบทองเสียๆ ฝอยๆ ฟูๆ
แถมยังไม่้ต้ิองห่วงเรื่องที่จะต้องคอยเติมโคน ทำสีเรื่อยๆอีกด้วย

ยังไงก็แปะไว้แค่นี้นะคะ เผื่อจะได้เป็นไอเดียสำหรับสาวๆคนไหน
ที่กำลังลังเลอยู่ว่าจะทำสีผมดำแบบดำสนิทเลยดีมั้ย
=)

ชอบผมดำเหมือนกันค่ะ
ผมดำแล้วก็ยังดูแบ๊ว น่ารักจริงๆ น้องอร
เราว่าสาวผมดำก็น่ารักไปอีกแบบจ้า
น่ารักดีจ้า
น่ารักไปอีกแบบค่ะ
น่ารักดีค่ะ...

ชอบลุคนี้ค่ะ..ดูเป็นเด็กแบ๋ววไปเลย..ชอบๆๆ

น้องออนที่คราวที่แล้วเอาบัตรมาให้ดูนี่นา
พี่ยังตื่นเต้นไม่หายเลย สวยค่ะสวย

ผมสีดำ สวยดีค่ะ
แต่พอออกแดด ก็ดูไม่ค่อยดำเนอะ
ดูประกายๆ น้ำตาล สวยค่า :)

คนผิวขาว ทำผมสีดำดูเกิดเลยเน้อ ลุคคนญี่ปุ่นอะไรเทือกๆนั้นเลย

ตาโต ขนตางอน น่ารักค่ะ

เป็นสาวเอเชียจริงๆ

ภาพสุดท้ายเหมือนนักศึกษาเกาหลีเลยยยยย

ทำสีดำแล้วน้องออนดูแบ๊วมากจ้า

ดูแบบเรียบร้อย หวาน ๆ ดี

ประมาณสาวเกาหลีเลยทีเดียว

สีดำทำแล้วดูเหมือนสาวเกาหลีเลย

แต่รูปที่ออกแสงมันก็ไม่ดำมาก ดูออกน้ำตาลเข้ม สวยดีจ้า

เราว่ายังดูน้ำตาลเข้ม ๆ อยู่เลยน้า
ยังไม่ถึงกับดำเข้มหรอก
สีนี้สวยดีค่ะ ชอบมากกว่าสีบลอน ^^

น้องอร ดูสาวไปอีกแบบค่ะ

พี่ชอบสีนี้นะ ดูน่ารักและคมขี้น

ดีนะ ได้ลองเลือกทำสวยอีกแบบหนึ่ง ซึ่งแบบนี้ก็ผ่าน โอค่ะน้อง
น่ารักดีค่ะพี่ออน เนมอยากเห็นฮาวทูแนวอีโมจากพี่ออนอ่ะ ผมดำต้องเข้าแน่ๆ
ช่ายๆ
ทำผมสีดำแระผมจะดูสุขภาพดีมากๆๆๆๆๆ

แนนก้ทำเหมือกันค่ะ  ผมดำกะผมสีดูแตกต่างกันเรยเนอะ
^^
ดูแบ๊วน่ารักดีออกค่ะ

พี่ก็เพิ่งทำดำอ่าน้องออน .... เพราะว่าต้องรับปริญญา...

ไม่ชินหน้าตัวเองเลย

เราว่าพอผมดำมันจะขับให้ดูขาวสุขภาพดีขึ้นมากๆเลยค่ะ
ผมสีใหม่คุณออนได้ลุคเด็กๆไปเลย
แต่สีทองๆก่อนหน้านี้เราก็ชอบนะ

น่ารักจังค่ะ

ความจริง ลองเเต่ง Emo

ก้น่าจะเหมาะนาคะ
ผิวก้ขาวด้วย

เเต่งแนวไหนก็น่ารักค่ะ

กรี๊ดดดดดดดดด น่ารักกกกก ลุคนี้ดูดีนะคะน้องออน
ทำให้หน้าเด้งมากกกกกกกกก ผิวใสเด้งสุด ๆ
มันก็คนละอารมณ์กันเนอะ ผมสี ผมดำ หน้าน่ารักแบบน้องออนจิงๆทำสีไรก็สวยนะ
เพราะมันดูญี่ปุ่นอยู่แล้วอ่ะ
แต่ว่า ลุคนี้มันแบบว่า ไม่เคยเหนมาก่อน
เก็บไว้ซักพักนะคะ สวยๆๆๆๆ
น่ารักเหมือนเดิมค่ะ
เราก็ทำผมดำอ่า
แหกแฟชั่น
ตอนนี้เค้าฮิตผมทองๆ กัน
น่ารักจัง เราเชียร์ผมดำจ้า
กำลังตัดสินใจว่าจะทำเหมือนกันค่ะ เพราะเบื่อผมสีๆแล้ว :)
ปล.ผิวขาวอย่างน้องออนทำสีไหนก็สวยเน้ แอบอิจฉา >.<

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น