เห่อ.. ผมใหม่ ดำ ด๊ำ ดำ! ครั้งแรกในชีวิต

0 36

วันนี้ขอมาอวดสีผมใหม่ค่ะ
นี่เป็นครั้งแรกเลยที่ออนย้อม ดำแบบ ดำสนิท จริงๆ
จะบอกว่าเวลาไม่แต่งหน้าแล้วเหมือนพวก emo เลย = ='
แต่พอติดขนตาปลอม ก็ดูเป็นคนขึ้นมาหน่อย ..

โดยส่วนตัวแล้ว ออนก็ชอบผมดำนี้ เพราะว่าพอทำสีแล้ว
ผมออนดูสุขภาพดีขึ้นมากๆ จากที่แต่ก่อนผมดูแบบทองเสียๆ ฝอยๆ ฟูๆ
แถมยังไม่้ต้ิองห่วงเรื่องที่จะต้องคอยเติมโคน ทำสีเรื่อยๆอีกด้วย

ยังไงก็แปะไว้แค่นี้นะคะ เผื่อจะได้เป็นไอเดียสำหรับสาวๆคนไหน
ที่กำลังลังเลอยู่ว่าจะทำสีผมดำแบบดำสนิทเลยดีมั้ย
=)

onnjinny

onnjinny

รักความสวย ความงาม แฟชั่น และการแต่งหน้าเป็นชีวิตจิตใจค่ะ
ตอนนี้ชีวิตก็ขึ้นๆลงๆ แต่ก็ยังโอเคเหมือนเดิม ไม่มีเปลี่ยน :):)

FULL PROFILE