ตากแดดหน้าดำคล้ำเสีย

พอดีตากแดดมา รู้สึกหน้าคล้ำเสีย ทาครีมกันแดดทุกครึ่งชั่วโมงก็ดำ
อยากทราบว่าเพื่อนๆจีบันมีครีมบำรุงตัวไหนแนะนำให้ผิวหน้าหายหมองคล้ำมั๊ยค่ะ

เรื่องครีมบำรุงไม่รู้นะคะ 55555

แต่ป๊อปใช้ที่มาส์กหน้าหว่านหางจระเข้ ของวัตสัน ก็รุ็สึกว่ามันชุ่มชื้นน่ะค่ะ

เค๊าปั่นมะเขือเทศผสมผงสมุนไรพอกหน้าเลย ผิวไม่หมอง แถมโอขึ้นด้วยจ้า (ลองดูในกระทู้ที่เค๊าลงไว้นะ) จขกท.ใช้ครีมกันแดดของอะไรคะ จะได้แนะนำอันอื่นให้ถูก

ใช้มาร์กอีกเสียงจ้า  มันจะช่วยฟื้นฟูผิว

อาจใช้น้ำแข็งประคบก่อนก็ได้นะคะ

ครีมที่มีส่วนผสมของ Whitening ทั้งหลายใช้ได้หมดค่ะ

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again