แนะนำคลีนซิ่งที่ทำความสะอาดผิวหน้าได้อย่างหมดจดที่ค่ะส่าวๆจีนบัน

0 12
ปกติเราแต่งหน้าลงแค่เมคอัพเบสของเคที่ดอลล์ แอลกลูต้าไธโอนและกันแดดแล้วก็แป้งอัดแข็งของเรฟลอน
ตอนนี้ใช้บิโอเร คลินซิ่งมิลด์ เป็นขวดที่2-3 ได้แล้วแต่เริ่มอยากลองเปลี่ยนดูบ้าง
อยากได้ที่ทำความสะอาดให้ได้หมดจด สำหรับผิวมัน รูขุมขนกว้าง
เพราะรู้สึกเริ่มเป็นสิวอุดตันขึ้นบ้างเลยคิดว่าทำความสะอาดไม่หมดหรือป่าว
ใครมียี่ห้อไหนแนะนำบ้างคะ บอกทีขอราคาไม่เกิน 500 บาทนะคะ
เราแพ้อยู่ยี่ห้อดียวคือ นูโทรจีน่า จ้า ....^^....

LadyBEER

LadyBEER

ง่ายๆสบายๆและมีความสุขกับสิ่งต่างๆรอบตัวให้มากที่สุด

FULL PROFILE