รองพื้นอะไรดีคะ?? ปิดรู + คุมมัน + ราคาเบาๆ

เป็นคนหน้ามัน + รูขุมขนกว้างมว๊ากกกก -*-
อยากได้รองพื้นเลิศๆ และราคาน่าคบหาอ่ะค่ะ..... ช่วยสงเคราะห์ดิชั้นด้วยนะฮะ..
ขอบคุณมากมายยยย... xoxo

Catrice ค่ะ รองพื้นเนื้อมูส เพิ่งไปถอยมาที่ eveandboy ค่ะ ลองเสิร์ชข้อมูลดูนะคะ

คุณสมบัติอย่างนี้ ยี่ห้อเดียวเลย Revlon ฝาดำ  แต่ตอนนี้ขาดตลาดอยู่ต้องรอสักพักเพราะเค้าปรับปรุงอยู่จ้า

เรฟลอนเลยค่ะ

Revlon PhotoReady จ้าาาาา เราใช้พร้อมแป้งเลย โออยู่นะ

เลล่า  ซองละ 49  ถ้าเป็นขวด 200 กว่าบาท  ใช้คู่กะแป้งนาทรีฟ  อยู่ทั้งวัน  เราเป็นคนหน้ามันนะ  เมื่อก่อนใช้รองพื้นของสกินฟู้ด  ตอนนี้เปลี่ยนเลย จริงๆ  ขนาดใช้แป้งฝุ่น  หน้าอยู่ทั้งวัน

Revlon อีกเสียงค่ะ

ขอบคุณทุกท่านมากค่ะ

คุณ pattiess ... catrice น่าลองค่ะ.. วันหนังจะหาโอกาสไปตำมาใช้บ้าง

Revlon Color stay ฝาดำมาแล้วนะค้าๆๆๆๆๆๆๆๆ   ไปตามกันได้เต็มที่

กรีดร้อง!!! ขอบคุณคร่าาาาา

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น