เห่อ มาสคาร่า mistine ตัวใหม่

วันก่อนเห็นโฆษณามาสคาร่าของมิสทีนตัวใหม่แล้วรู้สึกอดรนทนไม่ไหว สุดท้ายก็ไปตำมาจนได้ มาสคาร่าที่ไปซื้อมาวันนี้ก็คือ Mistine Newyork Millon Dollars Lash Mascara นั่นเอง

ต่อมาไปดูแพคเกจจิ้งกันดีกว่า ดูหรูมาก 

ใช้แล้วเป็นยังไงจะมารีวิวให้ดูกันอีกทีนะคะ  วันนี้ขอจบการเห่อสั้นๆแค่นี้ละกันนะคะ

รอดูนะคร้า

แพคเกจคุณนายมากๆ

โฆษณากับของจริงมันไม่เหมือนกันเน้อ แต่มันมีอิทธิพลกับคนซื้อจริงๆ เหมือนจิตวิทยา ถ้าเป็นที่เมกาอาจจะโดนแบนไม่ให้ฉายเหมือนหลายยี่ห้อ เพราะเป็นโฆษณาเกินจริงอ่ะ แบบยาวเกินจริง ใช้คอมกับขนตาปลอมติดเอา บางทีดูเราก็รู้นะ แต่มันทำให้เกิดความอยากได้ขึ้นลึกๆ แปลกแต่จริง

ดูหรูหราดีมากเลย  อยากดูรีวิวผลลัพธ์ด้วยค่ะ

เราว่ามาสคารามิสทีนนี่ใช้ได้ดีพอตัวเลยนะคะเมื่อเทียบกับราคา

เพื่อนสาวชาวญี่ปุ่นของเรานี่ชอบมาก (ขนาดว่าบ้านเค้ามีมาสคาราดีๆเยอะนะ )

ให้เราหิ้วไปให้เป็นสิบแท่ง

ที่เค้าชอบเพราะถูกมาก แบบว่าใช้หนึ่งเดือนแล้วก็ทิ้งไปไม่เสียดาย

เพราะของพอใช้ได้และถูกของญี่ปุ่น ถูกสุดๆก็ตกเกือบสามร้อยกว่าบาทไทย  มาซื้อของเราได้สามสี่แท่ง

ในคุณภาพพอๆกัน

แอบมากระซิบบอกสาวๆ หลังจากซื้อมาใช้ได้สักพักแล้ว (ของมีวางขายก่อนโฆษณานานเลยนะคะ)

ปัดแล้วไม่หนาขึ้นเหมือนในโฆษณาค่ะ เพราะไม่มีไฟเบอร์ที่ทำให้ขนตาหนาขึ้น และเนื้อมาสคาร่าไม่หนามาก มันจึงทำให้ขนตาเรียงเส้นสวย และยาวขึ้นนิดหน่อย แค่นั้นค่ะ ^^"

กันน้ำได้พอประมาณ ถ้าเป็นคนเหงื่อออกมากเจ๊งค่ะ ถ้าปัดไปเล่นสงกรานต์ก็พังค่ะ มันจะหลุดออกมาเป็นก้อนๆ เกาะตามใต้ตา

ถ้าเอาไว้ปัดเล่นๆก็โอเคค่ะ ราคาแค่นี้จะให้ประสิทธิภาพเวอร์เหมือนในโฆษณาเห็นทีคงยากค่ะ

ป.ล.ขอโทษที่เข้ามาสปอยล์ค่ะ

อ๊ากกก น่าใช้มากๆเลยค่ะ มารีวิวไวๆนะค่ะ

แพคเกจสวยดีค่ะ

สวยดีเนาะ เราเคยใช้ของมีสทีน

นานมามากแล้ว

ของเค้าก้อราคาไม่แพง ใช้ดีเลยที่เดียว

กันน้ำกันได้ค่ะ

แต่ขอร้องสาว ๆ ปัดแล้วไปลงสระว่ายน้ำ ไปลงทะเล ลอยไปไกล

ยังไงก็หลุด

เอาเป็นว่า สมราคา ของถูกและดี

สวยดีเนาะ เราเคยใช้ของมีสทีน

นานมามากแล้ว

ของเค้าก้อราคาไม่แพง ใช้ดีเลยที่เดียว

กันน้ำกันได้ค่ะ

แต่ขอร้องสาว ๆ ปัดแล้วไปลงสระว่ายน้ำ ไปลงทะเล ลอยไปไกล

ยังไงก็หลุด

เอาเป็นว่า สมราคา ของถูกและดี

ปูเสื่อรอชมรีวิวนะคะ  ^^

รอดูนะค่ะ package สวยค่ะ

รอดูผลนะค่ะ เห็นโฆษณาแล้วว่าจะลองเหมือนกัน

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น