อยากถามเพื่อนๆ พร้อมกับเล่าประสบการณ์นิดหน่อย

1 14

สวัสดีค่ะเืพื่อนชาวจีบัน คือเราอยากรู้ว่ามีเพื่อนๆๆคนไหน เคยใช้เครื่องสำอางที่มีชื่อว่า Pa's Berry เครื่องสำอางที่มีเจ้าของชื่อคุณแพทนะคะ  คือเราอยากรู้ว่าเพื่อนใช้แล้วดีหรือเปล่าหรืออะไรยังไงค่ะ  ส่วนที่บอกจะเล่าประสบการณ์ให้ฟังคือเราแพ้เครื่องสำอางยี่ห้อหนึ่ง ซืึ่งเคยมีคนโพสต์บอกในจีบันมาแล้ว  สิวขึ้นที่แก้มสองข้างเต็มเลยค่ะเพื่อนๆ แล้ววันหนึ่งเรานั่งดูทีวีทางช่องเคเบิ้ล เจอกับรายการขายสินค้า เกี่ยวกับเครื่องสำอางตัวนี้แหละค่ะ ดูอยู่ประมาณครึ่งปีได้มั่ง(ไม่ได้โม้นะจริงๆๆ ก่อนแพ้เครื่องสำอาง)  ที่นี้พอเราแพ้เครื่องสำอาง พอเห็นรายการนี้อีกที สั่งเลยค่ะ โฟมล้างหน้าทองคำ กะตัวแต้มสิว มาร์คหน้ากากทองคำ (ตอนแรกดูเพราะพิธีกรสวยๆๆ) มันโปรพอดี อิิอิ  แรกๆใช้ไปก็งั้นๆนะคะ  แต่พอผ่านไปได้เกือบๆสองเดือน หน้างี้สิวไม่ขึ้นเลย ยกเว้นเวลา วันนั้นของเดือนค่ะ ตอนนี้เข้าเดือนที่สามแล้วโฟมล้างอันสุดยอดนี้ใกล้หมด อยากสั่งใหม่เป็นโฟมล้างหน้าทองคำกับครีมกันแดด คือเราอยากรู้ว่าครีมกันแดดใช้แล้วเป็นไงบ้าง ใครที่เคยใช้ช่วยแชร์กันหน่อยค่ะ  

ปล. ไม่ได้ขายของนะคะ เพราะไม่มีตังค์ลงทุนขนาดนั้น (เครื่องสำอางราคาปาดเหงื่อนิดหนึ่งค่ะ สำหรับชาวสวนแม่ลูก1)

tapoo

tapoo

FULL PROFILE