ออเรนทอล พริ๊นเซส :P

สอบถามเรื่องผลิตภัณฑฺ์ของออเรนทอล พริ้นเซสค๊า

มันมีครีมอะไรหรือพวกโลชั่นอะไรดี ๆ มั้ยอ่ะ คือหนูกำลังจะลองมาใช้ดูอ่ค่ะเหนเค้าว่าใช้แล้วดี ไม่ค่อยแำพงด้วย :)

ช่วยแนะนำหนูหน่อยนะค๊า

แนะนำตัว RED ค่ะ

อายเจลค่ะ ใช้ดี ราคา 550 บาท

น้ำหอม ฟาวเวอร์ไวท์ หรือ ไวท์ฟาวเวอร์ พี่จำไม่ได้

ที่ฉีดเท้าค่ะ

ลิปทิ้นสีชมพูค่ะ

อายชาโด้ ราคาถูกมาก ๆๆ

มาสคาร่า ก็โอค่ะ

เจลเขียนคิ้วก็ดีนะค่ะคุณน้อง

ยังมีพวกโลชั่น ก็หอมมากค่ะ แต่ไม่ชุ่มชื่นนะค่ะ เอาไว้ทาระหว่างวัน ดีจริง ๆ

เห็นเพื่อน ๆ ใช้วิตซีกันนะ ลองดู

แต่สำหรับพี่ ชอบ RED ค่ะ ที่พูดมา ชอบมาก

เออ...สบู่ก็หอม ละมุน

หมดแล้วค่ะ ที่บอกมา คือใช้อยู่ หมด แล้วซื้อค่ะ

ส่วนตัวเราว่าพวกโลชั่นจะไม่ค่อยบำรุง จะเน้นเป็นเรื่องกลิ่นค่ะ หอมฟุ้งมาก เราใช้อยู่ ครีมทามือก็ดีนะคะ วิตามินอี หลอดสีเหลืองๆ ใช้มาสองหลอดแล้ว ^^

เราชอบเซรั่ม

ชอบชุดสระและบำรุงผมกล้วยหอมมาก ไม่รู้ยังมีอยู่มั๊ย

ยาสระกล้วยหอมมมมมมมมมมม  เหมือนกัน 

สำหรับผมแห้ง แต่หนังหัวมัน  แนะนำ  มะกรูดของ op    ดีจริง  

1. มาสคาร่า 2 หัว เราใช้แล้วไม่แพ้ ไม่เคืองตา ขนตาเรียงเส้น ไม่เป็นก้อน 

2. เซรั่ม วิตซี ขวดส้ม รู้สึกผิวแข็งแรง หน้าใสขึ้น

3. โลชั่น ชอบตรงที่หอม แต่ไม่ชุ่มชื่นเลย เราผิวแห้งมาก เลยไม่ปลื้ม

4. ครีมทามือ หลอดเหลือง ชุ่มชื่นดีค่ะ หอมนิดๆ หลอดที่ 3 แล้ว

5. แชมพู+ครีมนวด กล้วยหอม  

เราชอบทินส์  สีธรรมชาติดี

ค๊าา แล้วพวกเซรั่มของออเรนทอล อะไรน่ะ มันดีั้มั้ยอ่าค้ะ

แล้วราคาเท่าไหร่เอ่ย ?

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again