[REVIEW] หลายอย่างนะ มาๆ

2 8

[REVIEW] หลายอย่างนะ มาๆ >> คือไม่รู้จะตั้งว่าไรอ่ะ คือแบบเลยตั้งชื่อแบบสิ้นคิดแบบนี้อ่ะ

ไม่ได้ของเกริ่นอะไรมากมายนะ คงไม่มีคนสนใจ แค่อยากทำ จบ !
ถ้าใครไม่อยากให้ รีวิวอีก ก็บอกได้นะ เราจะไม่ทำต่อ 

1. Gift Set Christina Aguilera - Royal Desire

Christina Aguilera - Royal Desire  shower gel 50 ml เป็นเจลอาบน้ำ ลื่นๆอ่ะ อย่าคิดมาก บางคนเจอแบบนี้แล้วบอกไม่สะอาด เราก็ว่าสะอาดนะ เซ็ดตัวแล้วกลิ่นก็ยังหอม หอแบบนุ่มนวดอ่ะ นอนดมแขนตัวเอง 5555 ออกแนวโรคจิตล่ะ :p

Christina Aguilera - Royal Desire  perfume 15 ml น้ำหอม หอมแบบวนเวียนมากก (เราฉีดเยอะ) กลิ่นออกนุ่มๆ อ่อนๆ สรุปเริ๊ดดอ่ะ หอมสุดๆ ชอบมากกก ถ้าไปเดทนะ แนะนำเลย หอมจริงๆ หนุ่มๆหลงแน่นนอน (ไม่ได้ค่าโฆษณานะ) หอมจริงอะไรจริง 

Christina Aguilera - Royal Desire  body lotion 50 ml โลชั่นทาตัว เราทาแค่ตอนนอนอ่ะ นอนดมตัวเอง(โรคจิตอีกล่ะ) มันหอมดีนะ แบบได้กลิ่นอ่อนๆอ่ะ ฟินนาเล่ม๊ากก 

เซตนนี้ได้มากจากเยอรมันนะ มันเขียนว่า made in germany ด้วย เราได้มาเมื่อหลายเดือนก่อน 5 เซตเลย เหลือสุดท้ายล่ะ เลยอยากรีวิว ยังไม่มีคนรีวิวเลยเป็นเซตแบบนี้อ่ะ

ราคา : 40 Or 50 Eur 

2.dr.absolute collagen
absolute collagen คือคอลลาเจนบริสุทธิ์ 100 % นำเข้าจากเยอรมันโดยตรงซึ่งคอลลาเจนบนโลกของเรานั้นจะมีหลายประเภทอย่างมากเช่นทำจากปลาทะเลหรือทำจากไขมันของปลาชนิดต่างๆเพราะคอลลาเจนที่ผลิตมาจะได้สิ่งที่แตกต่างกันสำหรับบำรุงภายในร่างกาย แต่คอลลาเจน dr.absolute จะใช้โมเลกุล 0.3 กิโลดัลตัน ซึ่งเป็นหน่วยที่เล็กที่สุดและในทางการแพทย์หรือในทางวิทยาศาสตร์นั้นหน่วยชนิดนี้จะเล็กกว่าอะตอม

เห็นเค้าฮิตกินกันเยอะอ่ะ เราเลยอยากจะลองบ้าง ! ตามกระแส เผื่อจะดูดีกับเค้าบ้างง สำหรับราคาเราก็ว่าแพงนะสำหรับคนที่ยังไม่ทำงาน ไม่มีรายได้อย่างเราอ่ะ

ราคา : 650 บาท ร้านอื่น 690 บาทอ่ะ ในเน็ตก็ราคาราวๆนี้แหละ ไหนจะค่าส่งค่าโอน อื่นๆอีกจิปาทะ สรุปแพง ซื้อตามร้านนี้แหละ ของแท้แน่นอน !

3.Ele Cream Mask 10g.
เค้าบอกว่าดี เห็นรีวิวเยอะเลยอยากลอง 
คือถ้าเจ้าของ Ele ได้มีโอกาศมาอ่านกระทู้นี้ อยากจะบอกว่า กล่องคุณอลังการมากๆ เปิดออกมา ตลับเล็กกว่ายาหม่องตาถ้วยทอง นิดเดียว ! ไม่ต้องทำกล้องอลังการงานสร้างมากก็ได้นะค่ะ (ลดโลกร้อนค่ะ) ผู้บริโภคบางทีไม่ได้สนกล่องเลยนะค่ะ สินค้าดีจริง เค้าก็ซื้อค่ะ คือแบบกล่องใหญ่เกิน เปิดออกมาแบบผิดหวังค่ะ ก็ปริมาณเท่าเดิม ใส่ถุงผ้าเล็กๆแบบเดิมดีแล้วนะค่ะ ขอบคุณค่ะ 

ราคา : 250 ต่อเล่นๆได้ 230

4.LIPO 8 dug
เพื่อนเรากิน มันลดจริงอ่ะ เลยอยากลองดู มี อย. รับลองเลยซื้อมาลองกินดู แล้วอีกอย่าสาวๆในห้างกินเยอะ แม่ค้ากลัวไม่เชื่อ ไปฉุดเอากระเป๋าแล้วสาว ร้าน...ไม่บอกมา 3 คนนางมีไลโปในกระเป๋า (แอบคิดในใจ ผอมแล้ว กินเพื่อ ???) เค้าบอกว่ามันเป็นตัวดักจับไขมันอ่ะ ก็ยาลดอ้วนนี้แหละคิดว่านะ มันมี อย. รับลองก็เลยลองดูซักกระปุก !

ราคา : 459 บาท 

ไปล่ะน๊าาาาาาา 

แก้ไข ลบ

namniestory

namniestory

I'm Namnie

FULL PROFILE