รีวิว ลิปสติกทั้งหมดที่มี !! ysl/chanel/mac/topshop !

13 10

ฮาโหลลลล สาวจีบันทุกคน  :)

เนื่องจากวันนี้เบื่อมากก และว่างงมากกและไม่มีอะไรทำ 5555

เลยคิดว่ามาตั้งกระทู้รีวิวดีกว่าาาคิคิ 

ไม่พล่ามละไปดูกันเลยยย 

มาเริ่มกันด้วยของ ysl ละกันนะคะ 

อย่างที่รู้ๆกัน ลิปสติกของ YSL ขึ้นชื่อในเรื่อง เนื้อลิปนุ่ม ครีมมี่ แพ็คเกจ สวยเริ่ด (อันหลังนี่ เกี่ยวอะไร) 5555

(จากซ้ายไปขวา) 1.ysl rouge pur couture golden lustre no.109 , 2. ysl rouge pur couture no.9 ,  3.ysl rouge volupte no.9  , 4. ysl rouge volupte no.23

เรียงลำดับความชอบ (มากไปหาน้อย ) : 4. > 2.> 1.> 3.

ต่อไปเป็นของ CHANEL ค่ะ 

ตัวเนื้อลิปสติกของ chanel นุ่มดีค่ะ ไม่เป็นคราบทาง่าย ติดทนทีเดียว คุณภาพตามราคาเลยค่ะ

(จากซ้ายไปขวา) : 1.rouge coco baume เป็นลิปมันไม่มีสี    2.rouge coco shine no.54 BOY   3. rouge coco shine no.48 EVASION  4.rouge allure velvet no.36 

ระดับความชอบ ( จากมากไปน้อย ) : 2. >  4. > 3. > 1.

set สุดท้ายของ mac &  topshop

**ตอนนี้เขียนรายละเอียดไม่ทัน ดูรูปไป ก่อนน้าาา 5555555  

ถ้ามีอะไรผิดพลาดก็ของอภัยมานะที่นี้นะคะ xoxo