Shower cream by Beauty Buffet :) (กลิ่นกุหลาบ)

3 11

สวัสดีจ้าาาาา 

ต้องบอกก่อนนะคะ ว่านี่เป็นรีวิวแรกของเรา ถ้าผิดพลาดตรงไหนต้อง 'ขอโทษด้วยนะคะ'

เนื่องจากเราเห็นเพื่่อนๆหลายๆคนนำผลิตภัณฑ์ของ beauty buffet มารีวิวกันเยอะ 

ซึ่งก็เกิดกิเลสขึ้นมาทันที แต่เนื่องจากที่เราไม่ซื้อตัวที่เค้ารีวิวกันเยอะๆ 

เพราะ แม่ บอกว่ามันใส่ whitening ก้เลยไม่ให้ซื้อ(คือเรายังเด็กอยู่) T^T

พูดมากเนอะ ^^ งั้นมาดูรีวิวกัน

คือตอนนี้ใช้มา 1 สัปดาห์ ก็ยังเหมือนเดิมอ่ะ 555

แต่กลิ่นมันหอมมว๊ากกกกกกก ทำให้รู้สึกอยากอาบน้ำมากกกก

ฟองไม่ค่อยมี ออกแนวลื่นๆตอนใช้ แต่พออาบเสร็จ มันจะตึงมากก

เลยอยากแนะนำ ให้คนที่ไม่ชอบสบู่ฟองเยอะๆหรืออาบน้ำเสร็จแล้วตัวยังลื่นค่ะ

ขอบคุณที่ดูมาจนจบค่ะ

Builds J.

Builds J.

learn by yr heart. :)

FULL PROFILE