รีวิว Canmake Whip Moouse Lip สี01

29 15

วันนี้มาทาลิปแนวใหม่ให้ชมค่ะ CANMAKE WHIP MOUSSE LIP สี01 สีแดงเชอรี่ ลิปสติกเนื้อมูสนุ่มๆ ที่ใช้เป็นบลัชออนได้ด้วย จิ๊บทาแทนบลัชออนหลังลงแป้ง ไม่ได้ทำให้เป็นคราบแต่อย่างใด เกลี่ยง่าย เนื้อนุ่มมาก ไม่มีกลิ่นหอมนะคะ ติดทนด้วยจ้า ปล.เวลาใช้เป็นลิปจะได้ความรู้สึกเหมือนTINT คือได้ลุคปากมีสีสุขภาพดี ไม่ทำให้ปากแห้ง เหมาะสำหรับสาวที่ไม่ชอบความมันวาว

butterflyjib

butterflyjib

ผู้หญิงเราอย่าหยุดสวย และ จงสวยในแบบของตัวเองค่ะ ^^
search beautyismypower on youtube for my video
my fanpage
www.facebook.com/jj.beautyismypower นะคะ ฝากด้วยค่า ^^
อินสตาแกรม blue_butterflyjib

FULL PROFILE