Review อุปกรณ์ Lisse โฟมเปลี่ยนสีผม (Dark chocolat)

2 20

สวัสดีเพื่อนๆ ชาวJeban ทุกคนจ้า ^_^ 

วันนี้จ้า เราจะมารีวิวอุปกรณ์โฟมเปลี่ยนสีผมของ Lisse  สีที่จะมารีวิววันนี้เป็น สี Dark chocolat 

นี่ จ้า  คือรูปร่างหน้าตาของกล่องภายนอกค่ะ ^_^

1. อย่างแรกจะเป็นฝาทำโฟมจ้า 

2.น้ำยาขวดที่ 1 จ้า ^_^  (ขวดจิ๋ว น่ารัก ><) 

3.น้ำยาขวดที่ 2 จ้า (ขวดนี้จะเป็นขวดใหญ่ สำหรับผสมกับขวดที่ 1 จ้า ^_^ )

4.ถุงมือยาง และแพทช์เทสต์ จ้า (สำหรับแพทช์เทสต์ เป็นที่ทดสอบว่าเราจะแพ้น้ำยาหรือเปล่า อันนี้ก็ควรที่จะลองเทสต์ก่อนเพื่อความมั่นใจ ค่ะ ^_^)

5. คู่มือการใช้และคำเตือน ของอุปกรณ์ (ละเอียดมาก ๆ ค่ะ เพราะในแผ่นจะบอกถึงวิธีการใช้แพทช์เทสต์ด้วย ^_^)

และนี่ก็คืออุปกรณ์ทั้งหมดของ อุปกรณ์ข้างในกล่องจ้า ^_^

อันนี้จะเป็นแบบวิดีโอจ้า ^_^

ขอบคุณที่ชมการรีวิวตัวแรกของหวานจ้า ถ้าผิดพลาดยังไงก็ขอโทษด้วยค่ะ ^_^

supapitNW

supapitNW

ชื่อ หวานค่ะ อายุ 15 ปี มีตัวตนค้าาา
^__^

FULL PROFILE