RwView : Ny SET Beauty Cottage

4 10

สวัสดีค่า อันนี้เป็นรีวิวแรกน้า ทำทำผิด ก็ขอโทษด้วยนะคะ T-T

เมื่่อวานเราไปซื้อของที่ Beauty Cottage แล้วพี่บีเอ ก็เอาโลชั่นผสมน้ำหอม ที่เป็นเทสเตอร์มาทาให้เรา

แล้วก็บอกว่ามีเป็นเซ็ต ปริมาณต่างกันนิดเดียว แต่ราคาคุ้มมาก เราก็เลยเอาไปชุดหนึ่ง แล้วก็ได้ทำบัตรสมาชิก

เรารีวิวเลยดีกว่า 

นี่เป็นลักษณะถุงที่พี่บีเอใส่ให้นะคะ #ที่จริงซื้อนิดเดียว แต่ถุงเล็กหมด

เซ็ตที่เราซื้อ ราคา 590 บาท

1.กระเป๋าเซ็ต(บนซ้าย)

2.น้ำหอมแบบแห้ง(บนขวา)

3.โลชั่นน้ำหอมทาผิว(ล่างซ้าย)

4.สบู่เหลว(ล่างขวา)

น้ำหอมแบบแห้ง(อ่ะนะ -.-)

ความคิดเห็น:เราว่ามันก็ดีนะ แต่ถูทีต้องถูเยอะหน่อย เราก็ใช้ไม่ค่อยเป็นด้วย(  . .)

คะแนน:4/ 5 #หักตรงมันแห้งไปหน่อย

กลิ่น:4.5/ 5 #ออกจะเบาไปนิด แต่ติดนาน

โลชั่นน้ำหอม ขนาด 100 ml.

ความคิดเห็น:ใช้ง่าย ทาได้เยอะ เพอร์เฟค*0* กลิ่นหอม ติดทนประมาณ 5 ชั่วโมง

คะแนน:5/ 5

กลิ่น:5/ 5

น้ำหอมแบบแห้ง(อ่ะนะ -.-)

ความคิดเห็น:เราว่ามันก็ดีนะ แต่ถูทีต้องถูเยอะหน่อย เราก็ใช้ไม่ค่อยเป็นด้วย(  . .)

คะแนน:4/ 5 #หักตรงมันแห้งไปหน่อย

กลิ่น:4.5/ 5 #ออกจะเบาไปนิด แต่ติดนาน

โลชั่นน้ำหอม ขนาด 100 ml.

ความคิดเห็น:ใช้ง่าย ทาได้เยอะ เพอร์เฟค*0* กลิ่นหอม ติดทนประมาณ 5 ชั่วโมง

คะแนน:5/ 5

กลิ่น:5/ 5

สบู่เหลว ขนาด 100 ml.

ความคิดเห็น:กลิ่นมันหอมน้อยไปหน่อย ติดไม่ค่อยทนนานด้วย แต่เวลาใช้อาบหอมมาก!

คะแนน:4/ 5 #ใช้แล้วผิวแอบนุ่มนะ

กลิ่น:4.5/ 5 #หอมฟุ้ง เวลาถู 

set ของกระเป็า 590 บาท นี่ก็รีวิวจบแล้ว ขอบคุณที่อ่านค่ะ (+เม้นหน่อยก็ดี ^[---]^)

pstnokyoong

pstnokyoong

สวัสดีค่าา ชื่อนกยูงน้า

FULL PROFILE