Review Revlon Matte Lipstick #007 In The Red

5 7

สวัสดีค่ะ แนะนำตัวก่อน ชื่ออาร์มนะคะ วันนี้จะมา Review สิ่ง สิ่งนี้เลยค่ะ 

Revlon Matte Lipstick #007 In The Red

(ไม่ได้ถ่ายตัวลิปสติกไว้เอง เลยขอยืมรูปจาก google มาให้ดูหน้าตาว่ามันมีหน้าตายังไงนะคะ แฮะๆ)

ปากแดงๆหาโอกาสทายากนะคะ บังเอินเพื่อนซื้อมาทาไปออกงาน แท่งเดียวทา 3 คน คุ้มค่ะ (เพราะไม่ได้ซื้อเอง 555+) จากการได้ใช้แล้ว โอ้ว ถือว่าเป็นลิปสติกเนื้อแมทที่สวยมากๆเลยค่ะ อาร์มชอบมาก เขียนรีวิวไม่ค่อยเป็นเพราะเป็นกระทู้แรก อิอิ เนื้อแมทดีมากๆ สำหรับอาร์มอาร์มว่าปากแห้งนิดหน่อยนะคะ แต่สีแน่นดีมากๆ ทาแล้วเนียนดี ราคาถือว่าถูกมากค่ะ ซื้อตอน Watson ลดราคาเหลือ 139 บาท ได้โอกาสงาน By Nior พอดีเลย อยากทาปากแดงออกงานมานานแล้ว เลยจัดสักหน่อย

ในรูปเป็นรูปตอนไปงาน By Nior เพื่อนค่ะ ถือโอกาส Review การแต่งหน้าไปด้วยเลยตอนแรกกะว่าจะทำเป็น How To แต่ว่าเวลาไม่เอื้ออำนวยค่ะ เลยแค่มา Review ให้ดูเฉยๆ

*****ใครสนใจรีบไปสอยก่อนจะหมดโปรนะคะ ด่วนๆ ขอบคุณมากสำหรับที่ทนอ่านรีวิวครั้งแรกของอาร์มจนจบ ฮ่าๆๆ มีอะไรติชมด้วยนะคะ

ปล.อัพโหลดรูปลง Jeban ยากมาก เลยฝากไฟล์ไว้เว็บอื่น แต่อาร์มกลัวไม่มีลายน้ำเลยใส่ลงไปเองเลย ฮ่าๆ

bellabella

bellabella

FULL PROFILE