ครั้งแรกกับการ Review 3 สิ่งที่ใช้แล้วดี ( ถูกและดีค่ะ)

4 12

สวัสดีค่ะ เพื่อน ๆ jeban ที่น่ารักทุกคน นี้เป็นครั้งแรกของการ Review นะค่ะ

ถ้ามีอะไรผิดพลาดไปต้องขออภัยไว้ด้วย

อยากจะมาแชร์ 3 สิ่งที่หาซื้อง่าย ใช้แล้วดี มีมาตราฐานค่ะ

นั้นก็คือ

ดียังงัย

1.Nivea visage white serum pore minimizer spf 22

ดีตรงที่ผสานวิตามินซี 95% ( เค้าว่างั้น) ใช้แล้วหน้า กระจ่างขึ้นจริงค่ะ ผิวหน้าเนียนนุ่ม จนเพื่อน ๆ ทัก ราคาถูก หาซื้อง่าย คิดว่าคุณภาพ เกินราคาจริง ๆ ค่ะ 199 บาทเอง

2.OP Red natural whitening phenomenon eye moisturiser

คิดอยู่นานว่าจะซื้อดีไหมแต่ก็ซื้อมาจนได้ค่ะ ใช้แล้วใต้ตาดูจางลง กระชับขึ้น เล็กน้อย ราคา 500 กว่าบาทค่ะ ซื้อตอน ชิ้นที่ 2 ลด 50% ขวดที่  2 แล้วค่ะ เลิศจริงอะไรจริง ราคาไม่แพงเวอร์ ถูกและดี มีจริง ๆ ค่ะ

3.SMOOTH E skin care cream for gentile face and body care

ใช้มานานเกินกว่า 10 ปี ส่วนตัวใช้แล้ว รอยแพลเป็นจางลงจริงค่ะ เวลาเป็นสิวช่วงเป็นประจำเดือน ก็ทาไว้ แต่จะไม่กด ไม่แกะสิว มันก็ยุบ และ ไม่เป็นแผลเป็นค่ะ คิดว่าดี ถูก ซื้อต่อ แน่นอน ราคาประมาณ 90 กว่าบาท จำไม่ได้ค่ะ เพราะฝากแฟนซื้อมา

เป็นอย่างไรกันบ้างค่ะ 3 สิ่งที่นำมาแชร์ในวันนี้ อาจเป็นของพื้น ๆ ที่หลาย ๆคนบอกว่าไม่ดี ใช้แล้ว งั้น ๆ แต่สำหรับ จขกท มันดี และคุ้มค่าจริง ๆ ค่ะ ถ้าหมด ซื้อต่อแน่นอนค่ะ

karnchana11

karnchana11

สวัสดีค่ะ เป็นคนชอบเครื่องสำอางค่ะ เพราะมันสวยและน่ารักค่ะ

FULL PROFILE