แนะนำ Gel แต้มสิวค่า

4 8

ช่วงนี้เราเป็นสิวอุดตันค่า ทรมานมาก เพราะเป็นบนจมูก เลยไปหาซื้อยาแต้มมา 

ตอนแรกก็ไม่มั่นใจกับมันเท่าไรว่าจะทำให้สิวยุบได้เพราะราคาถูก (เราซื้อมา 40 บาท)

ใช้ไปแค่คืนเดียวค่ะ จากสิวที่บวมๆ แดงๆ ก็เบาลงค่อนข้างเยอะ จับแล้วไม่เจ็บเท่าไร (จากที่แค่โดนนิดหน่อยก็เจ็บมาก) 

ไม่ได้ถ่ายรูปสิวมาให้ดู เพราะไม่ได้ถ่ายรูปก่อนใช้อ่ะค่ะ เลยเปรียบเทียบให้ไม่ได้ 

แต่อยากจะบอกว่าดีจริงค่ะ ใครที่เป็นสิวอุดตันก็ไปลองหามาใช้กันได้น๊า

ชื่อว่า VITARA Clinda Gel

หาซื้อได้ตามร้านขายยยาทั่วไปเลยค่า

#ไม่รับประกันว่าจะได้ผลเหมือนกันทุกคนไหมเพราะผิวหน้าคนเราต่างกัน 

fillgoto

fillgoto

FULL PROFILE