รีวิวแปรงแต่งหน้าราคาถูก

7 17

แวะมารีวิวแปรงที่ตัวเองใช้ค่าาา ^^ ราคาไม่แพงแต่คุ้มค่ามากมาย

แปรง SIVANNA รุ่น SECRET ขนนุ่มมากกก แพคเกตจิ้งดีเวอร์!! คุ้มจริงๆ 350 บาทค่ะ

แปรง ASHLEY ค่ะ ลงรองพื้น หรือ ว่า ครีมบรัช ก็ได้ค่ะ

อยากบอกว่า ขนนุ่ม แต่ว่าไม่ได้มาก แต่มันไม่บาดหน้า

ราคาก็ถูก ที่สำคัญ ตรงที่จับอ่าค่ะ มันเป็นเกลียว จับถนัดมือมากกกก ชอบจริงๆ

แปรง ASHLEY เช่นเคย แปรงปัดทั่วหน้าค่ะ ปัดแก้มก็ได้ ขมนุ่มกลางๆ ไม่บาดหน้า ราคาถูก ร้อยกว่าบาท

แปรง ASHLEY ปัดแก้ม เฉดดิ้ง มันไม่ค่อยเฉียงเท่าไร่เลยเนาะ แต่ก็ชอบนะ ร้อยกว่าบาทคือกัน

แปรง ELF โอ้ยย ชอบอ่าา ขนนุ่มม ตัวโปรดด ปัดทั่วหน้า ปัดแป้งฝุ่น แปรงผสมรองพื้น ได้หมด

ปามซื้อมาเป็น SET ใหญ่ ไม่รู่้ราคาแยกจ้าา

แปรง ELF POWDER BRUSH ปามเอามาลงรองพื้นค่ะ นวดวนๆ เนียนกริ๊บบบบ!!!

2 อันสุดท้าย

ETUDE HOUSE บาดหน้ากระจายย ขนแข็ง TT ไม่ชอบเลย ใครบอกนุ่ม สำหรับเรา ผ่าน!!

เอามาลง ครีมบรัชแทน ปัดผ่านๆแก้มยังบาดเลย เฮ้อออ 700 แพง!

ELF ขนนุ่มค่ะ แต่พุ้มเล็กไปหน่อย

pamalee8

pamalee8

ปาม ปามาลี
อาชีพ : Marketing ให้กับบริษัทแมสเซ็นเจอร์รายใหญ่ของไทย และ เป็นนักเขียนนิยายแนวยูริค่ะ

FULL PROFILE