รีวิวแรกในJeban - COLOR TATTOO 24hr By Maybelline New York

14 16

Hellooooo วันนี้มีเมคอัพ รีวิว มาฝากค่ะ ดีใจมากได้เป็น 1 ใน 100 ที่ได้ ไอเท็มเลิศๆมาลอง

นั่นก็คือออออออ

EYESTUDIO COLOR TATTOO EYESHADOW อายสตูดิโอ คัลเลอร์ แทตทู อายแชโดว์

อายแชโดว์สูตรครีมแบบเนื้อเจลใหม่ล่าสุด เพิ่มขีดสุดของสีสันด้วยอณูเม็ดสีเข้มข้นกับนวัตกรรมใหม่!

Ink Pigment Technology ทำให้สีสันติดทนนานถึง 24 ชั่วโมงเต็ม

มาดูหน้าตาของเจ้าสิ่งนี้กัน

แพคเกจที่ให้มาดูเลิศเนอะ 

มี 8 เฉดสีนะคะ 

และสีที่เราได้ ก็คือ #Pomegranade #Audacious Asphault #Bold Gold

ซูมๆ ^^

สีสวยและดูแน่นมากๆเลยค่ะ

เราลองทาดู บอกก่อนแต่งหน้าไม่เก่งค่ะ จริงๆไม่ค่อยได้แต่ง แต่ชอบดูรีวิวแต่งหน้า กับ รีวิวเครื่องสำอางค์มากๆเลยค่ะ ><

เราทาสี #Bold Gold ทั่วแปลกตา เน้น #Pomegranade ตรงหางตาและทา #Audacious Asphault ที่ขอบตาล่าง

ติดขนตาปลอม แอบเอามาสคาร่าปัดขนตามาปัดคิ้วด้วย เพราะคิ้วเรารก 55 เราไม่กันคิ้วแต่ถอนเลย 55

สีปากเราใช้ Maybelline watershine pure bm31 สีนี้ชอบมากๆ เราผิวสองสีทาแล้วโอเคมากๆ

ขอสวยด้วยแอพดัง Camera 360 :p

ค่ะ จบรีวิวแต่เพียงเท่านี้ นี่เป็นรีวิวแรกของเรา ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่าาา :D

tataemumuu

tataemumuu

Hi I'm Tae :)

FULL PROFILE