<3 Review Lime crime Lip : Cosmopop & D'lilac อีกรอบ ครั้งที่แล้วถูกลบ T^T

11 7

ลิปสติค Lime crime

มีแพ็คเกจ ที่น่าใช้มากๆค่ะ

มีกลิ่นหอม สีติดทนมากค่ะ

ซึ่งคุณภาพ พอๆกับแม็กก็ว่าได้ค่ะ

เนื้อของลิป จะไม่ถึงกับ Mat และ Cream มากค่ะ

ถือว่าโอเค เลยค่ะ สำหรับสาวๆ ที่ไม่ชอบลิปสติค เนื้อ MAT หรือ Ceam

ราคา ก็ประมาณ 600-700 บาทค่ะ

สีแรก Lime crime : cosmopop 

สี Cosmopop เป็นสีที่ขายดีมากค่ะเลยค่ะ

เคยขาดตลาดไปหลายครั้ง

แม้แต่ในเว็บ limecrime เมกา ยังหมดสต็อค

รีบคว้ามาได้ก็คว้ามาเลยค่ะ

เพาะสีสวยถูกใจมาก ออกโทนส้มนู๊ดค่ะ 

ภาพที่แต่งสีและยังไม่ได้แต่งค่ะ

สีที่ 2  D'lilac ออกสีม่วงนู๊ด

ตามเทรน สักนิดนึงค่ะ 

รูปนี้แก้มทาลิปสี แดงข้างใน

Mac : Russiea ค่ะ

ขอบคุณสำหรับคอนเม้นทุกคอมเม้นค่ะ

อย่าลืมติดตามแก้มนะค่ะว่า จะมารีวิวอะไรอีก 

^^

Gamii_Gamy

Gamii_Gamy

FULL PROFILE