Review : แอบตกใจกับครีมบำรุงหน้าราคาถูก แต่ใช้ดีเห็นผลไวมาก

6 49

ด้วยความที่ ไปเจอเพจๆ นึงในเฟสค่ะ น้องเค้าน่าจะเป็น นศ. ดูทรงล่ะ  เพจผู้หญิงอะไรสักอย่างนี่แหละจำไม่ได้ ก็เข้าไปส่องค่ะ เจอครีมชุดนึง ราคา 600 บาท แอบตกใจราคานิดนึง เราก็ตะเวนขุดๆๆๆ ไปเจอรีวิวของน้องเค้า รีวิวเป็นร้อยๆเลยค่ะ ว่า มันเป็นอย่างนู้นอย่างนี้ - -? แอบไม่เชื่อ แต่อีกใจก็อยากลอง เราเลยลองสั่งก่อนค่ะชุดนึง แต่ !!! ไม่ใช้เองค่ะกลัว 5555 พอได้ปุ๊ป

ให้คุณแม่ใช้ค่ะ อายุก็ 50 กว่าล่ะ แม่เป็นฝ้าค่ะ เยอะอยู่น่าเค้าก็หมองๆ ก็เลยเอาล่ะ แม่นี่แหละเหมาะสุด 555

ท่านก็ใช้นะค่ะ หมดชุดนึงอ่ะค่ะ เกือบเดือนอยู่ เราตกใจเลย ฝ้าท่านจางลงไปมาก แล้วมันดูขาวๆขึ้นนะ หรือว่าที่ผ่านมาท่านไม่เคยบำรุงเลยมั้ง _ _? แต่คุณแม่แพ้ง่ายนะค่ะ ท่านไม่แพ้ไม่แสบค่ะ

เราก็เลยตัดสินใจ สั่งเองเลย รอบนี้ 1 ชุด 600 พอได้มา ก็ลังเลอีกและ แต่เห็นว่ามี อย. แจ้งด้วยนะ

เราก็ทาแค่คอก่อน ทดสอบ ด้วยความที่กลัว - -! จะแสบ จะแพ้ไหม จะคัน

หรืออะไรไหม ผ่านไป 2 วัน ก็ทาที่หน้าเลย หน้าอิ๋วจะมีกระนะค่ะ และก็มัน มีจุดดำสิวนิดหน่อย

พอใช้ไปมา 2อาทิตย์ น่ามันขาวค่ะ และก็รอยมันจางลง แอบกังวลขาวไวมาก 

ก็เลยหยุดใช้ไปเลยค่ะ 1 เดือนนิดๆ ทาแค่กันแดด ก็สังเกตุดู ไม่ดำลงนะค่ะ

ไม่มีอาการอะไร ดีใจมาก ไม่คิดว่า 600 ยี่ห้อบ้านๆ จะใช้โอเค (เจ้าของครีมมาเห็นจะโกรธไหมหนิ 555)

น่าตาครีมนะค่ะ ดูแปลกๆ ไม่เคยเห็นมาก่อน _ _+ ดูบ้านๆ หน่อย 

อันนี้น่าอิ๋วปัจจุบันค่ะ แอบเด้งนิด ใช้มาตลอดเลยตั้งแต่นั้น

อิอิ ขอบคุณค่ะ ^^

nueiv

nueiv

FULL PROFILE