แชร์ประสบการณ์เรียนเกล้าผม

17 25

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ วันนี้เบลล์จะมาแชร์ประสบการณ์การเรียนเกล้าผมแค่5 วันเท่านั้น ไม่มีพื้นฐานก็สามารถเรียนได้ ตอนแรกก็รู้สึกกลัวๆอยู่เหมือนกันว่าเราจะทำได้มั๊ย ได้ดีหรือเปล่า แต่ก็พยายามเต็มที่ คุณครูก็ใจดีมากเลย เห็นเราช้ากว่าคนอื่นก็จะดูเราพิเศษหน่อย 5555 ต้องรีบตามเพื่อนๆให้ทันตลอด  มาดูผลงานกันดีกว่าค่ะ

VVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVV

VVVVVVVVVVVVVVV

vvvvvvvvvv

vvvv

วันแรกเริ่มด้วยการสอนยีผม เบลล์ก็โดนติวเข้มให้มาอยู่ข้างๆคุณครูเลยค่ะ555

------------------------------------------

บรรยากาศการเรียนค่ะ

pabell

pabell

มีความสุขที่ทำในสิ่งสวยงาม:))))

FULL PROFILE