รีวีว Fairydrop OMG มันเยี่ยมมากค่ะ

12 16

รีวีว Fairydrop OMG มันเยี่ยมมากค่ะ

Fairy drop เป็นแบรนด์ที่กำเนิดมาจากประเทศญี่ปุ่นโดยนักข่าวสาวผู้มีปัญาขนตาดัดงอนได้ยาก จากนั้นเธอจึงคิดค้นมาสคร่าที่เหมาะกับสาวเอเชียที่มีขนตาที่ทิ่มลง จึงเกกิดแบรนด์นี้ขึ้นมาค่ะ 

FAIRYDROPS Volume Burst Mascara 

สำหรับคนที่ดัดขนตาแล้วไม่เคยงอน มาสคาร่ารุ่นนี้จะเปลี่ยนความคิดของคุณตลอดไปมาสคาร่าขนแปรงพิเศษที่ออกแบบแหมือนรูปคลื่น เพื่อซอกซอนและเคลือบขนตาได้ทุกอนูเส้น สามารถทำให้ขนตางอนสวย หนาขึ้น

เมย์จะเป็นคนทีีี่มีขนดาทิ่มลงไม่หนาหรือเป็นแพรจะมีปัญหาเวลาปัดมาสคร่าที่ไม่หนาบ้าง ไม่งอลบาง เป็นปัญหาใหญ่เลยทีเดียว เพราะ "ดวงตาเป็นหน้าต่างของหัวใจ"

แต่พอลองปัดมาสคร่าของ Fairy drop แล้ว โอ้แม่เจ้า มันเยี่ยมมาก นี้แค่ดัดแล้วปัดนะค่ะ งอลเวอร์มาก ชอบ รักเลยทีเดียว จากคนที่ขนตาทิ่มลงตลอดกลับงอลได้มันเยี่ยมสมคำล่ำลือจริงๆคะ

ลูกรักเลยตอนนี้ถ้าหมดจะซื้อต่อแน่นอนค่ะ 795 บาท อาจจะแพงนิสนึงแต่คุ้มค่านะเมย์ว่า

ขอบคุณแบรนด์ Fairy drop ที่รังสรรค์ผลิตภัณฑ์ ดี ให้สาวเอเชียได้ทดลองใช้และมันดีมากจริงๆ
ขอบคุณค

mayjikiss may

mayjikiss may

ชอบแต่งหน้าค่ะ

FULL PROFILE