Review แรกกับ Biotherm Pure fect skin

2 11

สวัสดีค่ะ ฝนจ้า วันนี้จะมารีวิวเป็นครั้งแรกนะคะ

หลังจากที่ซุ่มรีวิวอะไรมากมายในส่วนของ User reviews มาแล้ว

แนะนำตัวกันก่อนเลย ฝนเป็นคนชอบเรื่องสวยๆงามๆ ชอบเล่นชอบลองสกินแคร์และเมคอัพอะไรต่างๆมากมาย  

เป็นคนผิวผสม-ผิวมัน แล้วแต่สภาพอากาศ และมีสิวทุกชนิดบริเวณทีโซนค่ะ

ผลิตภัณฑ์ที่จะมารีวิวเป็นคลิปแรกนี้ได้แก่ ผลิตภัณฑ์ในกลุ่ม Pure-fect skin ของ Biotherm ซึ่งประกอบด้วย

1.Anti shine purifying cleansing gel

2.Micro exfoliating purifying toner

3.Pure skin effect hydrating gel

ค่อนข้างเป็นคน Low technology นะคะ คลิปนี้เลยอาจจะออกมาสดไปหน่อย คือปรับแต่งอะไรไม่เป็นเลย 55+

ไว้คลิปหน้าจะพยายามพัฒนา technology ขึ้นนะคะ 

ขอบคุณเพื่อนๆจีบันทุกคนที่แว๊บเข้ามาชมด้วยนะคะ ติชมได้นะจ้ะ คลิปหน้าๆจะได้ปรับปรุงค่ะ ^___^

Wishubehere

Wishubehere

เป็นคนบ้าสกินแคร์และเครื่องสำอางมากค่ะ ขวนขวายหาของใหม่ๆมาลองใช้อยู่ตลอด และบ้าชอปมากกก
แต่เรายังอ่อนเรื่องแต่งหน้ากะทำผมอยู่มาก กะลังลองเล่น ลองหัดอยู่ค่ะ
อยากทำบล๊อครีวิวมานานแล้ว แต่ไม่มีเวลาทำจริงๆจังๆซักที มีอะไรก็แชร์หรือแนะนำกันได้นะคะ

FULL PROFILE