Test ลิปสติกของ Aron รุ่น Duo feature lip

2 12

สวัสดีคะ สาวจีึบัน
วันนี้เรามาดูลิปสติกของ Aron Cosmetic กันดีกว่า
ทางบริษัท Aron Cosmetic ได้ส่งเครื่องสำอาง และ ลิปสติก รุ่น Duo feature lip  มาให้ฝน ต้องขอขอบคุณ Aron Cosmetic คะ
งั้นเราไปดูกันเลยดีกว่า ....

ถ่ายรูปหมู่กันหน่อยจะ สาวๆ 6 แท่ง แชะๆ

ดูสีกันแบบชัดๆ แจ่มๆ กันทั้งนั้น

อีกด้านก็เป็น ลิปกลอส นะเอ่อ แจ่มเนอะ

Test สีกันหน่อยนะจ๊ะ

ปะๆ เราไปดูสีทาลงปากกันดีกว่า ^_^

Aron รุ่น Duo feature lip  เบอร์ 01

Aron รุ่น Duo feature lip  เบอร์ 02

Aron รุ่น Duo feature lip  เบอร์ 03

Aron รุ่น Duo feature lip  เบอร์ 04

Aron รุ่น Duo feature lip  เบอร์ 05

Aron รุ่น Duo feature lip  เบอร์ 06

หมดแล้วจ้า 6 เฉดสี ฝนชอบเบอร์ 03 มากคะ สีมันแช๊บ โดนใจที่สุดเลย
สำหรับวันนี้เท่านี้ก่อนนะคะ ไว้เจอกันรอบหน้าจะนำเครื่องสำอางของ Aron มาแต่งหน้าให้ดูจ๊ะ
บับบายคะ

ทักทายกันได้ในเพจนะคะ จุ๊บ...

BlogPigfon

BlogPigfon

ผู้หญิงธรรมดาคนหนึ่งที่หลงรักเครื่องสำอาง และ อยากร่วมแชร์ประสบการณ์ในการใช้เครื่องสำอางไปพร้อมกับเพื่อนๆ
www.pigfon.com

FULL PROFILE