Review :: Xumix Express Cleanser 3in1

3 5

สวัสดีค่า ^/^ 

วันนี้มารีวิวมูสล้างเครื่องสำอาง 

Review :: Xumix Express Cleanser 3in1

Eye & Lip Remover ,Makeup Remover Foam

จริงๆแล้วมันมี 3 สูตรนะคะ อันนี้เป็นสูตรสำหรับหน้ามันและผุ้ที่เป้นสิวคะ 

เห็นเค้าเล่นว่าไม่ต้องใช้สำลี ไม่ต้องล้างหน้าซ้ำ เรามาดูกันเลยดีกว่าว่าจริงป่าว

อันนี้เราป้ายรองพื้น,อายลายเนอร์,มาสคารากันน้ำ,ลิป,บรัชออน (ละเลงอย่างเมามันอ่ะอยากลงก็ลง)

เรามาดูกันดีระหว่างชำระล้างแล้วจะเป็นยังไง มาดูกันเล้ย 

เนื้อมูส

ระหว่างการนวด

รูปนี้ทิชชู่ธรรมดาเช็ดคะ

เป็นไงกันบ้างคะ สำหรับเรามันโอเคนะ แต่ที่เค้าบอกว่าไม่ต้องล้างซ้ำ

เราไม่มั่นใจเลยเพราะล้างเสร็จถึงจะเอาทิชชู่เช็ดมันก็รู้สึกหนืดๆๆ

ทางที่ดีล้างอีกรอบดีด้วยโฟมที่ปลื้มต่อดีกว่าเนาะ :))) 

งั้นวันนี้แค่นี้ดีกว่านะคะ ถ้ามีตัวไหนที่เราใช้แล้วมันดีโอเคเราจะมารีวิวใให้ดูใหม่นะคะ

บ๊ายบายคาาาาา :) 

iuwui_

iuwui_

สวัสดีงามๆค่ะ
-ทักทายมาคุยได้น้า

FULL PROFILE