สอบถามเรื่องชุดชั้นในหน่อยค่ะ CUP D น่ะค่ะ

0 12

ตอนนี้ใส่ของ ไทร์อั้ม อยู่ค่ะ แต่แบบก็ป้าเหลือเกิน ลองเดินๆดูยี่ห้ออื่นก็ไม่ค่อยจะมีแบบสวยๆสำหรับสาวเบิ้่มอย่างเราเลย ไปถามพนักงานเค้าก็บอกไม่มีแบบวัยรุ่น มีแต่ป้าๆอย่างที่เราใส่อยู่เนี่ยแหละ เฮ้ออออ..หน้าอกเราประมาณ D 75 อ่ะคะ ( กระทู้คงไม่ X เกินไปนะ ) ไอ้เสื้อในแบบป้าๆเนี่ยแหละมันชอบมีปัญหาเวลาใส่เสื่อที่พอดีตัว มันจะเป็นรอยๆเ้สื้อในเลย เพราะบางตัวมันมีรอยเย็บต่อที่ตัวค่ะ ทำให้น่าเกลียดอ่ะเป็นคลื่นเชียว ไอ้ครั้นที่เราจะใส่เสื้อทับอีกตัวนึงก็ร้อนเหลือเิกิน ไม่ไหวๆ เลยอยากจะถามสาวไซส์ประมาณเดียวกันว่ามี เสื้อชั้นในแบบเรียบๆไปเลย ไม่มีรอยเย็บรอยต่อ ให้มันเป็นคลื่นเป็นรอยเวลาใส่เสื้อพอดีตัวเนี่ย มีไหมคะ ไม่ขอให้เป็นแบบวัยรุ่นมากก็ได้ แบบการ์ตูน ลายดอกไม้เนี่ยไม่เคยหวังจะใส่เลย แต่ขอให้มันมีแบบเรียบๆ ใส่แล้วไม่น่าเกลียดไม่มีรอยก็พอค่ะ ว่ามียี่ห้อไหน รุ่นไหนบ้าง แนะนำหน่อยนะคะสาวๆอกเบิ้ม

fonkaaaa

fonkaaaa

อิอิ

FULL PROFILE