ห้องน้ำที่สาวๆเข้าแล้วไม่อยากออก

12 11

สวัสดีค่ะ สาวๆจีบัน วันนี้กุ้งไปเดินเล่นที่สยามเซ็นเตอร์มาค่ะ หลังจากปิดปรับปรุงก็เพิ่งจะได้ไปวันนี้

ซึ่งมีการปรับรูปแบบใหม่ สวยมากๆเลยค่ะ แต่ไปสะดุดที่ห้องน้ำ ชั้นล่าง ตอนแรกจะไม่เข้า

แต่แฟนไปเข้าก่อน แล้วโทรมาตาม ว่าน่าจะไปดูห้องน้ำ สวยมากนะ เราเองก็ไม่คิดไรมาก

ก็คงห้องน้ำสวยๆทั่วไป แต่พอไปถึงเท่านั้นแหละค่ะ OMG ห้องน้ำอะไรเนี่ย

มี่เครื่องสำอางให้ลองเทสด้วย ตกแต่งสวยมาก มีรูปมาฝากด้วยนะคะ

กุ้งคิดว่า สาวๆถ้าไปเข้าไปต้องเป้นแบบกุ้งแน่นอน มันน่าถ่ายรูปมากค่ะ ไปดูกันเลยยยย 

มีเก้าอี้ให้นั่ง เหมือนกับเป้นห้องแต่งหน้า แต่งตัวเลยค่ะ มีหลายตัวด้วย

ตรงนี้เป้นห้องลองชุดอะไรประมาณนั้น

สาวน้อยสองคนนี้เข้ามาก่อนกุ้งนะคะ เห็นน้องเค้าลองทุกสีเลย เล่นทุกอย่างเลย

ตอนกุ้งออกจากห้องน้ำ น้องเค้าก็ยังไม่ออกเลย มันเหมือนโดนสะกดเลย555

มีโต๊ะเครื่องสำอางเยอะมาก ประมาณว่า ถ้าืลืมเครื่องสำอาง วิ่งมาห้องน้ำด่วน สวยได้เลย

เทสได้ แต่ห้ามเอาออกนะจ๊ะ เด๋วสาวคนอื่นมาจะไม่มีเทส  แบ่งๆกันสวย 

ขอสักรูปกับเค้าซะหน่อย เข้ามาทั้งที อิอิ

หวังว่าห้องน้ำที่สยามเซ็นเตอร์ คงทำให้สาวๆหลายคนชอบนะคะ ส่วนตัวกุ้งเอง ชอบมากค่ะ ^^

GungGing MoMo

GungGing MoMo

I enjoy makeup
แต่งถูกต้อง อาจไม่ถูกใจ แต่งถูกใจอาจไม่ถูกต้อง แล้วแต่คนชอบ แต่งแล้วสนุกก็แต่งไป ^^

FULL PROFILE