สีผมแปลกๆ

สีผมแปลก เช่น ชมพู เขียว ม่วง ฟ้า น้ำเงิน ฯลฯ

คือ ถ้าไม่ใช้ชอล์คเปลี่ยน

มีสียี่ห้อไหนบ้างคะ ที่นิยมใช้กัน

ถ้าอยากได้เเบบถาวรเราเเนะนำทรีตเม้นท์เปลี่ยนสีผมของ manic panic จ้า สีสวยมาก มีให้เลือกหลายเฉดเลย ลองเสริชดูในอากู๋นะคะ ราคาจะประมาณ 500-600 บาท ถ้ากัดสีผมเเล้วสีที่ได้ออกมาจะเป๊ะสวยมากก เราเคยทำสี cotton candy น่ารักมากกกกก ฟินหัว 5555

เเต่ถ้าเเบบเป็นเเว๊กซ์เเบบสระผมเเล้วหลุด ก็ของ color rub จ้า 

เเต่เราเชียร์ mnpn ง่ะ สีสวยลืมมมมม >.<

เดี๋ยวนี้ทำออกมาหลายยี่ห้อแล้วค่ะ แต่ต้องไปดูตามร้านขายส่งนะ ราคาก็มีตั้งแต่ 4-50 บาท ไปจนถึง 200-300 ประมาณนี้ค่ะ ถ้าแพงหน่อยก็จะดีกว่า มีตัวบำรุงมากกว่า ผมจะไม่ค่อยเสียเท่าไหร่ ไปดูเลยค่ะเยอะ ถ้าให้เราแนะนำยี่ห้อ ชวาสคอฟค่ะ รุ่น Igora กล่องเล็กๆ สีแดงๆ บานเย็นๆ จำไม่ได้แล้วอ่ะ

ขอบคุณค่ะ^^

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again