ช่วยด้วยค่ะ !!!! มีปัญหากับ. App store. T_'T

0 4

ขอโทษจริงๆนะคะที่นอกเรื่องแต่ไม่รู้

จะไปปรึกษาที่ไหนดีคะ เลยขอปรึกษาครอบครัวนี้ ^^

คือ app store เรา พอกดดาวน์โหลด แอพแล้วมันขึ้นแบบนี้คะ 

account not in this store your account is not valid for use in the UK store. You must switch to the Thai store before purchasing

เราลองเข้าไปตั้งใหม่ในไอดีหลายรอบแล้วจนจนปัญญาคะ โหลดอะไรไม่ได้เลย ขึ้นแบบนี้ตลอด รบกวนผู้รู้หรือใครเคยเป็นแนะนำทีนะคะ

ขอบคุณล่วงหน้าคะะะะ

jubJIBJIBjubjub

jubJIBJIBjubjub

FULL PROFILE