อยากทราบราคาไอโฟน 5 ผู้รุ้บอกหน่อยคะ

ตามหัวข้อเลยนะคะ อยากทราบราคาไอโฟน 5 คือสนใจกำลังจะซื้อคะ 16กิก กำลังลังเลด้วยคะว่าเอาสีไหนดี เพื่อนๆใช้สีไหนบอกด้วยนะคะ ขอบคุณนะคะ

ใช้สีขาวอยู่คะ ซื้อที่ทรู ราคาประมาณ 23677 (มั้งประมาณนี้จำไม่ได้) ตอนนี้รู้สึกอยากได้สีดำ ความรู้สึกส่วนตัวสีขาวเบื่อง่าย แต่ก้อสวยทั้งสองสีคะ :D

ราคาเครื่องของดีแทค ราคาเครื่องเปล่า 

16 gb 24555-

32 gb 28255

64 gb 31955-

ถ้าซื้อพร้อม แพคเก๊ต

16  gb 23655

32 gb 27355

64 gb 31955

ใช้สีขาว ครับของทรู ปล.ทรูให้แกะเครื่องเลือกได้ 2 เึครื่องนะครับ ถ้าไม่เลือกสักเครื่องต้องรอซื้ออีกทีล๊อตหน้านะครับ*-* ส่วน Ais ให้แกะได้เครื่องเดียว ถ้าแกะแล้วต้องเอาเลย ส่วนดีแทคนี่ไม่ทราบครับ (ประสบการณ์ตรงจากตัวเองนะครับ)

เราดีแทค 16 กิ๊ก 2,3xxx เลขหลังจำไมไ่ด้

สีดำ ซื้อพร้อมแพคเก็ต ซื้อวันแรกที่ขายเลย ตอนนี้ราคาก็เท่าเดิม

ไอโฟนราคาเท่าเดิมตลอดจนกว่าจะมีรุ่นใหม่มา

ประมาน 23000 จร้า 16 กิ๊ก

เชีย สีดำ ค่ะ สวยลืม

เพื่อนๆซื้อพร้อมโปรหรือซื้อเครื่องเปล่ากันคะ

24550 ซื้อที่ ibeat เป็นเครื่องเปล่า....ใช้สีดำค่ะ ที่เอาของ ibeat เพราะตอนนั้นไปจองไว้ 2 ที่ทั้ง ibeat และ ais แต่ ibeat เครื่องได้ก่อนเลยไปเอาเลย

ซื้อสีดำที่ฟิวเจอร์ รังสิตค่ะ เครื่องทรู

24,900 บาท

ปล.เช็คเครื่องเยอะๆนะค่ะ เช็คดีๆ ของเราไปเคลมมาแล้ว 1 รอบ

ของเพื่อนที่ไปซื้อมาพร้อมกันก็เคลมแล้ว 1 รอบเหมือนกัน

ต้องเช็คละเอียดๆ เช็คเยอะๆเลยค่ะ :)

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again