♥ครีมทาผิวสุดหอม♥Soap&Glory the righteous butter

11 12

SOAP& GLORY THE RIGHTEOUS BUTTER

ผลิตภัณฑ์บำรุงผิวกาย ที่ให้ความผ่อนคลายด้วยกลิ่นของ  aroma of leafy grens,

มะกรูดเเละ mandarin กลิ่นหอมนุ่มของ a floral and fruity middle note จะทำให้จมูกของคุณซ่าเล็กน้อย

ให้ความรู้สึกเช็กซี่ด้วย musk,oakmoss,amber และ woody note  

วิธีใช้  หลังจากอาบน้ำลูบไล้ผลิตภัณฑ์บนผิวกายนวดไล้เบาๆ

ลักษณะเนื้อครีม :ขาวข้นเหมือนโยเกิตสูตรธรรมชาติ

กลิ่น หอมมากไม่ฉุน กลิ่นติดทนนาน เหมือนกินผลไม้รวมเปรี้ยวอมหวาน เซ็กซี่เล็กๆ ซ่าที่ปลายจมูก

เนื้อครีม :  เหมือนครีมนวดผม มีความลื่นเเต่ชุ่มช่ำ ไม่เหนียวเหนอะหนะซึมง่าย 

ชอบมาก :p

ส่วนตัวนี้เราปลื้มมากเพราะมันไม่เหนียวเหนอะหนะ กลิ่นหอมติดนาน 

เราเดินผ่านเพื่อนใครๆก้ถามว่าฉีดน้ำหอมยี่ห้อไรว่ะ  เราบอกป่าวไม่ได้ฉีดเเค่ทาครีมไม่มีใครเชื่อเลย

ยังไงลองหาใช้กันได้นะค่ะ  เเต่ขอบอกว่าเป็นเเค่ครีมบำรุงผิวทั่วไปไม่ได้กันเเดดนะ

ทาเพื่อบำรุงเเต่ไม่ช่วยเรื่องความขาวนะค่ะ 

สำหรับวันนี้สวัสดีค่ะ

popopato

popopato

FULL PROFILE