ไปทำคิ้วที่ anastasia มาแล้วค่ะ

0 25

เพิ่งทำคิ้วเสร็จมาหมาดๆ ไม่เจ็บอย่างที่คิด ชอบค่ะ รู้สึกว่าหน้าดูสดใสขึ้น คิ้วไม่ตกแล้ว review ไม่เป็น ใช้มือถือถ่ายรูป ต้องให้ monchichi  ช่วยก่อนนะ   แต่ใครอยากทำรีบโทรจองนะค่ะ เพราะคิวเขาจะเต็มแล้ว  (02) 6131330, (02) 6131549  ตกลงของเราทำเสร็จไม่ต้องเขียนคิ้วเลย ใช้แปรงปัดเอาเท่านั้น ตรงตามใจมาก เพราะเขียนไม่เป็นอยู่แล้ว สบายเล้ย

moakae

moakae

ชอบเครื่องสำอางค์ และรักการออกกำลังกายมากค่ะ

FULL PROFILE