ไปทำคิ้วที่ anastasia มาแล้วค่ะ

เพิ่งทำคิ้วเสร็จมาหมาดๆ ไม่เจ็บอย่างที่คิด ชอบค่ะ รู้สึกว่าหน้าดูสดใสขึ้น คิ้วไม่ตกแล้ว review ไม่เป็น ใช้มือถือถ่ายรูป ต้องให้ monchichi  ช่วยก่อนนะ   แต่ใครอยากทำรีบโทรจองนะค่ะ เพราะคิวเขาจะเต็มแล้ว  (02) 6131330, (02) 6131549  ตกลงของเราทำเสร็จไม่ต้องเขียนคิ้วเลย ใช้แปรงปัดเอาเท่านั้น ตรงตามใจมาก เพราะเขียนไม่เป็นอยู่แล้ว สบายเล้ย

ทำมาเท่าไรคะ

อยากไปทำบ้างจัง
เราก็คิ้วตกเหมือนกัน -_-"

ว่าแต่..แพงมั้ยอ่ะคะ

ซ้อก็อยากไปทำนะคะ แต่

มันถอนจนโกร๋นหมดแล้วหล่ะสิ

เนี่ยก็กำลังไว้ขนคิ้วอยู่พยายามไม่ถอด

ในที่สุดก็ทนไม่ไหว ถอนๆอีกแว้วววว สงสัยว่าซ้อคงต้อง อดทนกว่านี้ จะได้สวยเหมือนสาวๆ

อย่าลืมเอารูปมายลล่อใจ+เป็นแรงบัลดานใจให้ซ้อนะคะ(จะได้มีกำลังใจไว้ขนคิ้ว คิกคิก)

แล้วจองนานหลายวันมั๊ยค่ะ
อยากทำวันเดียวกะไปมิตติ้งเลยอะค่ะ .

อ่านกระทู้อื่นมาตอบค่ะ เห็นเค้าบอกว่า 500 นี่ค่ะ ช่วงโปร

อยากไปทำเหมือนกันค่ะ กำลังเลี้ยงคิ้วอยู่เนี่ย
สงสัยจังค่ะ ว่าถ้าไม่ใช่ช่วงโปรฯนี่จะเท่าไหร่??
.
.
.
.
.
คิ้วจ๋า ขึ้นไวๆ อยากสวยเหมือนคนอื่นเค้าบ้าง

ทำมาแล้วเช่นกันค่า เกือบจะเดือนแล้วค่ะ เราต้องคอยเล็ม ดูแล อยู่เรื่อยๆ อ่ะนะ
โปร 500 บาท ถึงสิ้นเดือน ส.ค.นี้ ถ้าไม่โปร ก็แปดร้อยค่ะ

โอ้ ถึงสิ้นเดือนนี้เอง...คิ้วจะขึ้นทันมั๊ยเนี่ย(ต้องเอาให้คุ้ม500บาท)
ว่าจะพาแม่ไปทำเป็นเพื่อนด้วย...สวยรับวันแม่555+
ขอบคุณสำหรับข้อมูลค่ะ คุณtungygal^^

เราก็เพิ่งไปมาเมื่อเย็นค่า...คันๆตรงที่แว๊กซ์เหมือนกันนะ
ตอนนี้เห็นพนง.บอกว่าคิวยาวถึงสิ้นเดือนแล้วนะ
ยังไงรีบๆจองกันนะคะ...ขอบอกว่าคุ้มมากค่ะ คิ้วได้รูปขึ้นมาก

สงสัย สาวๆ jeban ไปกันเพียบเลยแน่แน่
ถ้าลงรูปพร้อมรีวิวจะแจ่มมากก เพื่อประกอบการตัดสินใจของหลายๆคนด้วยคะ
รูปจ้ารูป ขอดูรูปหน่อย บี ฟอร์ และ อาฟ เตอร์

ขอโทษด้วยนะ เราใช้มือถือถ่าย แต่เราเปลี่ยนรุ่น ยังไม่รู้จะส่งต่อให้ monchichi ยังไง เมื่อเช้า monchichi แวะมาหา เขาถ่ายรูปไปแล้วนะค่ะ แต่มันก็จะมีแต่  after ไม่มี before นะ
ราคา 500 บาท หมดโปร สิ้นเดือนนี้นะค่ะ ราคาเต็ม 800 ต้องรีบจริงๆนะค่ะ คิวค่อนข้างเต็มถึง29 นี้แล้ว เราจองให้เพื่อนเมื่อวาน 3 คน ได้วันที่ 28,29 ค่ะ จ่ายเงินก่อนแล้วค่อยทำเดือนหน้าก็ไม่ได้ เราถามเผื่อให้แล้ว

อ้อ เขาห้ามถอน wax หรือ ipl  ก่อนนะ ไม่งั้นหลังทำอาจถลอกได้ ขนาดเราไม่เคยทำอะไร ยังเป็นรอยแดงอยู่เลย อยากให้โทรจองคิวไว้ก่อน ถ้าเปลียนใจก็ค่อยยกเลิก monchichi พาเพื่อนฝรั่งกับลูกๆเขาไปเที่ยว กว่าจะ review ให้กลัวไม่ทันกาล
อยากทำบ้างจัง น่าสนใจอะ

ไม่รู้ว่ากว่า monchichi จะ review ให้ได้จะช้าไปมั๊ย อยากให้เห็นนะจะได้ช่วยน้องๆ ประกอบการตัดสินใจ รุ่นนี้ก็งี้แหล่ะ ไม่ค่อยถนัดนัก พวก IT

ร้านอยู่ไหนค่ะ
ร้านอยู่ที่ central world ชั้น 3 zone eden ค่ะ ถ้าต้องการจองคิว วันก่อนเพิ่งโทรไปกว่าจะได้คิว ต้องเดือนธันวาคม 2551 นี้ค่ะ สำรองคิวล่วงหน้านานมาก ไม่ค่อยประทับใจ เราเคยทำมาแล้ว ก็ดีนะ
ราคาปกติ 800 เองหรอ ตอนแรกนึกว่าจะเป็น 1000 up

อยากทำมั่งอ่ะ คิ้วตก หน้าดูเสร้ามากเลย
เราก้อไปทำมาแล้ว งามมมมมม มากกกกกกกกก รีบ ๆ นะเด๋วสวยไม่ทันคนอื่นเค้า ตอนนี้คิวจองนานมาก ถ้าอยากได้เร็วก้อต้องขยันโทรไปถามว่ามีใคร ยกเลิกคิวหรือเปล่านะ
กำลังจาไปทำเหมือนกันคร่า จองคิวแล้ว ได้ทำเดือนก.ค แหนะ
ตื่นเต้นนว่าจะสวยยรึปล่าวว

อยากทำด้วย..  อิอิ  จะได้คิ้วสวยมั้งค่ะ..

อยากทำ มัยรุทำออกมาแล้วจะเป็นไง
เราไปทำคิ้ว3มิติที่สยามร้านงามตาลิโด้ชั้น2 สวยมากดูไม่ออกเลยว่าทำคิ้วมาเนียนมากๆๆเหมือนขนคิ้วจริงๆๆขอบอกไม่ผิดหวังจริงๆๆเฮ้ยชอบ

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again