มีใครเคยใช้ ครีมหน้าขาว yanhee cream มั้ยคะ ช่วยแชร์หน่อยค่ะ

ได้แคตตาล้อค เซเว่นมาค่ะ เห็นครีมหน้าขาว ของยันฮี  มีใครเคยใช้บ้างค่ะ แนะนำหน่อยค่ะ ใช้ดีรึเปล่า

เห็นเพื่อนเราใช้อยู่ค่ะ

ก็หน้าขาวดี แต่ปกติเพื่อนเราก็หน้าขาวอยู่แล้วด้วย

ใช้ดีค่ะลองดูรีวิวของคุนกุ้งอินเตอร์ได้ค่ะ

ป้าพิมเคยรีวิวจร้า

เคยใช้ค่ะ เนื้อครีมไม่หนักหน้า ซึมง่าย กลิ่นหอมกำลังดี
ส่วนเรื่องช่วยให้หน้าขาว ก็จัดว่าโอเคอยู่นะคะ   

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น