รีวิวครีม แก้ขาลาย (หัดรีวิว)

10 19

เพิ่งสมัครสมาชิกเว็บนี้เป็นครั้งแรกค่ะ ปกติ

อยากมาแชร์ประสบการณ์การใช้ครีมแก้ขาลาย ที่ใครๆก็รู้จักกันดีในกระทู้พันทิพ ค่ะ

เราก้เปนหนึ่งคนในนั้น ที่ใช้ แต่ปรากดว่า เกิดปัญหาซะก่อน

คือ อยู่ๆ จางแผลเปนที่เคยจางๆ กลับเปนรอยดำขึ้นมาค่ะ

เอาไปให้หมอดู เค้าบอก "กรดกัดผิว"

ซวยล่ะ !!! ทางแก้วิธีเดียวที่หมอบอกคือ "เลเซอร์"

ม่ายยยยยยยยยยยยย  เบย์อยุ่บ้านนอก ไม่ได้รวยแบบนั้นนนน

เบย์ก้เลยลองอ่านกระทู้รีวิวอื่นๆไปเรื่อยๆ ปรากดว่า มีคนที่ใช้ แล้วเปนแบบเดียวกับเบย์เหมือนกันค่ะ

จนเบย์มาเจอเว็บๆนึง

เค้าขาย ครีมแก้ขาลาย อีกตัวหนึ่ง

มาดูกันน ว่าเบย์จะเปนยังไง

ชื่อครีมว่า

มอลลี่ดอลลี่ เคลียสปอต

Molli Dolly Clear Spot

วันนี้ซื้อมาลองก่อน ขนาด 10 กรัมจ้าาา

ก่อนใช้กับหลังใช้ต่างกันมาากก

เบย์ใช้ระยะเวลารักษา อยู่ที่ 2 เดือนเต็มๆๆค่ะ

หมดไป 2 กระปุกกก

บริ้งงงงมากกกก

รักมากกค่ะ

ให้ 100 คะแนนเต็มค่ะ!!!

เนื้อครีม : สีขาว หอม เกลี่ยง่าย ซึมเข้าสู่ผิวเร็วมากๆ

10 กรัม น้อยไปหน่อยย ไม่จุใจ 55

คุณสมบัติ :: ถูกใจคุณสมบัติมาก รักษาได้เยอะมาก

รอยแผลเป็น จุดด่างดำ รอยท่อมอไซค์ น้ำร้อนลวก รอยแตกลายจากอ้วนน โอ้ยยสารพัดดจะนึก

ข้อเสีย : เหนพี่ที่ร้านเค้าบอกมาว่า บริษัทเพิ่งเปิดใหม่ ก้เลยยังไม่ดัง

หาซื้อยากมาก!!!

=  ="

อ้ออ ลืมบอกค่ะ เบย์ลดน้ำหนักด้วย

วันหลังจะมารีวิวเรื่องการลดน้ำหนักที่ถูกวิธีให้ฟังงงนะคะ

เบย์มีบล้อกส่วนตัวนะคะ อย่าลืมเข้ามาชม เข้ามาอ่านกันนะคะ เปนกำลังใจให้เบย์บ้างค่ะ

เบย์ไม่ได้ขายของงนะคะ  -  -" เปนแค่เว็บรีวิวเครื่องสำอางค์กับความสวยงามจ้าาาา

bombaybon

bombaybon

เบย์ เด็กบ้านนอก หัดรีวิวเครื่องสำอางค์

FULL PROFILE