โอมเพี้ยง!!..สิวเสี้ยนจงหายไป

0 28
แฮะๆ วันนี้เราขอเสนอผลิตภัณฑ์ขจัดสิวเสี้ยนคร๊าาา... แฮะๆ ไม่ได้มาขายไรหรอกน่ะค่ะ แต่จะมารีวิว ให้ดูว่าสิวเสี้ยนมันจะหายไปได้อ่ะเปล่า เพราะว่าสิวเสี้ยนเยอะจริงๆ ใช้แผ่นแปะจมูกดึงสิวเสี้ยนของบีโอเร ...ก็ยังมีเรื่อยๆ อ่ะค่ะ เหอๆๆ
....
สภาพผิวของเรา ผิวมัน ......
ทำให้...รูขุมขนกว้าง ........
ทำให้.....เปนสิวเสี้ยนบริเวณจมูกและคาง ......

พอดีได้มีโอกาสซื้อของตัวนี้มาลองใช้ค่ะ Malt and scrub cleaning

จะเริ่มใช้ 1 อาทิตย์ น่ะค่ะ แร้วมาสังเกตการณ์ว่าที่จมูกจะมีสิวเสี้ยนหลุดออกบ้างอ่ะเปล่า เพราะว่า เค้าเขียนไว้ว่า นวดบริเวณที่เปนสิวเสี้ยนวนๆไป ทิ้งไว้สักแปบนึง ให้เนื้อเครีมค่อยๆละลายสิวเสี้ยนที่อุดตันอยู่ออกมา (จริงเหร๊ออออ........
) แร้วววันนี้จะเริ่มใช้ครีมตัวนี้ + สครับ ของ นูโทรจีน่า น่ะค่ะ ...

เริ่มใช้: 23 Aug 2007 ถึง : 30 Aug 2007 ....แร้วจะมารายงานผลให้ทราบน่ะค่ะ หุหุ

ตัวนิ่ม

ตัวนิ่ม

ตัวนิ่ม ไปวันๆ เอิ๊กๆ ^^

FULL PROFILE