รีวิวแรก กับ Mistine super black eyeliner จ้า ><

13 15

สวัสดีค่ะ เป็นรีวิวกระทู้แรกเลยนะค่ะ มีอะไรติชมได้ค่ะ 

ไปดูกันเลยดีกว่า ผ่านไปเจอที่ร้านขายส่งเครื่อสำอางทั่วไป บวกกับเคยเห็นโฆษณา น่าลอง!

(ในใจคิด ของเก่าคงใกล้จะหมดแล้วมั้ง (ข้ออ้างจริงๆ - -*)

หน้าตาแพ็ตเกจภายนอก เป็นกระดาษมันๆแข็งๆคะ ( ค่าเสียหาย 149-)

แกะโล้ดดด !! ตัวแท่งมีพลาสติกห่ออีกชั้น ขนาดไม่เล็กไม่ใหญ่ค่ะ กำลังดีเลย (ตัวยุ่งสงสัย ตาแป๋วแว๋ว)

(ตัวขัดจังหวะ นึกว่าของกินอีกแล้ว งับๆๆ)

ว่าแล้วก็ลองกรีดบนแขน*ปลายพู่กันเรียว ควบคุมเส้นได้ดี น้ำหมึกสม่ำเสมอ << ชอบตรงนี้

ตามโฆษณาเค้าว่าดำถึงขีดสุด ส่วนตัวคิดว่าดำชัดดีค่ะ แต่ไม่รู้ว่าจะเปรียบเทียบกับอะไร ปกติชอบใช้แต่แบบดินสอสีน้ำตาล T T 

ลองกรีดค่ะ กรีดเป็นแค่นี้จริงๆ ตาแบบหลบใน แถม 2 ข้างไม่เท่ากัน T T

ตอนล้างออกนะค่ะ ถูยังไงก็ไม่ออก ลองเอาน้ำล้างต้องถูแรงๆ จะออกเป็ยแบบฟิล์มขุยๆ/ ลองล้างกับอายรีมูฟเวอร์ เมเบอลีน ปาดเดียวออกเลยค่ะ ออกเป็นแบบฟิล์มเหมือนกัน นับว่าเป็นของดีราคาไม่แพงอีกชิ้นที่ชอบตอนนี้เลยจ้า  

*ความพอใจให้ 4/5 ค่ะ เพราะยังไม่ค่อยได้ลองแบบปากกาและรอดูแพนด้าระหว่างวันจ้า*

จบการรีวิว ขอบคุณที่รับชมค่ะ ลาไปด้วยภาพพี่ใหญ่สุดในบ้าน เมี้ยวๆๆ!!

vivaying9

vivaying9

Yingh^^

FULL PROFILE