เห่อของรางวัลจากกิจกรรม Hangout#6 สวย ช่วย เลือก

8 6

ดีจ้า

วันนี้มาเห่อของจากกิจกกรม Hangout#สวย ช่วย เลือก

ถึงจะมาเห่อช้าไปหน่อย เเต่มาช้าดีกว่าไม่มานะจ้ะ

ของเพิ่งได้รับวันเสาร์นี้เองละไม่รุตกค้างที่ไหนรึป่าวเลยนานขนาดนี้

(เเต่ขอบคุณทางJebanมากเลยนะคะที่โทรมาหาเเละช่วยตามของให้คะ)

ไม่พุดพร่ำทำเพลงละมาดูของในกล่องกันดีกว่านะ

ในกล่องมีการห่อกันกระเเทกมาอย่างดีเลยคะ

เเต่ว่าน้องสาวเราไม่ทันถ่ายรูปตอนเปิดกล่องน้องสาวก็เอาไปบีปเล่นซะก่อน ^3^

มาเริ่มที่ผลิต๓ัณฑ์ตัวเเรกเลยคะ คือ I Love... 

มาในรูปแแบบถุงซึ่งในถุงนี้ก็มีสามอย่างนะคะ 

มาเปิดถุงดุเลยดีกว่าคะว่ามีอะไรบ้าง

สิ่งเเรก(ซ้ายมือ) คือ shower cream สิ่งถัดมา(ขวามือ) คือ body butter คะ

มาต่อกันที่สิ่งสุดท้ายเเต่ไม่ท้ายสุดนะคะ

สิ่งสุดท้าที่อยู่ในถุง คือ shimmer & shine lip gloss

ทั้งสามสิ่งนี้ คือ กลิ่น strawberries & milkshake คะ กลิ่นนี้หอมหวานมั่กๆเลยคะ เเต่ก้จะมีกลิ่นเปรี้ยวของสตอเบอร์รี่ อยู่ด้วยคะ (น่ากินมากเลยคะ เเต่กินไม่ไดเสียดายจัง T-T)

มาต่อกันที่ตัวต่อไปของผลิตภัณฑ์ I Love...

กันคะ

เเต่เจ้าสิ่งนี้มิได้อยู่ในถุงนะจ้ะ เเยกออกมาต่างหาก

มัน คือ

มันก็ คือ ผลิตภัณฑ์อาบน้ำเเละขัดผิวกาย กลิ่น rasberry & blackberry

ลักษณะกลินของเจ้าตัวนี้หอมเปรี้ยวๆเหมือนได้กินราสเยอรรี่เลยจ้า

เเต่คาดว่าถ้าเอาไปอาบจริงคงสดชื่นน่าดู(คงไม่ต่างจากที่เรากินราสเบอร์รี่ กินเเล้วสดชื่น กระปี้กระเปร่า)

ผลิตภัณฑ์ตัวสองตัวต่อไปนี้ที่จะนำเสนอ มันเป็นอะไรที่กริ้ดที่สุดละเมื่อเปิดมาเจอ

มาดูที่สิ่งเเรกกันก่อนเลยดีฟ่า อิอิ

สิ่งนี้ คือ lip จาก  ELLE Girl Advanced Satin Lip สีที่เราได้มา คือ 04 

ตัวเเท่งลิปน่ารักมากเลย ส่วนสีนั้นดูจากในภาพอาจจะดู soft นะเเต่ของจริงนิ 

มันเป็นสีชมพุเเซjบเวอร์ๆๆๆๆ มากๆเลย เอาเป็นว่าเเค่ทาลิปอันนี้เเค่อัเดียวก็เป้ะเวอร์ละ

มาต่อกันที่สิ่งสุดท้ายเเละท้ายสุด เเละเป็นสิ่งที่กริ้ดมากที่สุด นั่นคือ 

สิ่งนี้ คือ เเป้งคุมมันเเละปกปิดขั้นเทพ อยากลองใช้มานานละ

เเต่ว่าของที่มีอยู่ที่บ้านยังใช่ไม่หมดเลย หม่อมเเม่เลยระงับการซื้อ

เเต่พอได้เจ้าสิ่งนี้มาในกล่องฟินมากลุ้นตลอดเลยว่าจะได้มาในกล่องด้วยไหม

ส่วนตัวยังไม่ได้ลองใช้เลยเเต่ถ้าได้ใช่เมื่อไหร่จะมาชี้เเจงให้ฟังน่อว่าสสรพคุรที่เค้ากล่าวๆกันมานั้น

เหมาะกะหนังหน้าเราจิงอะป่าว สีที่เราได่มานั้นคือเบอร์ 03 เเง่ว T-T เข้มกว่าหน้าเรานิดนึง 

ด้วยความที่เข้มกว่าหน้าเราหน่อยดียวเเต่มันเท่ากับหน้าเเม่เรา ตอนนี้เเม่ยิ้นหน้าบานเชียวยุดีๆก็มีเเป้งมาให้ใช้

เหอๆ เเต่เดี๋ยวเราลองปาดๆดุก่อนถ้าพอดีกะหน้าดราเเม่ก็อด อิอิ (เอาน่าเเบ่งๆกันใช่เเม่ลูกกัน จิงมะ ^^)

ยังไงก็ขอขอบคุรทาง Jeban นะคะที่มีกิจกรรมดีๆมาให้สมาชิกทุกคนเล่น

เเละของคุณอีกทีด้วยนะคะที่ช่วยตามของให้ ยังไงถ้าเพื่อนๆคนไหน

อยากได้ของรางวัลเเบบเราครั้งหน้าก็อย่าลืมมาร่วมกิจกรรม Hangout กับทาง Jeban นะคะ

tamp_pat

tamp_pat

hello

FULL PROFILE