อยากทำจมูกค่า

แบบว่าคืออยากก็อยากทำ แต่ก็กลัวว่าทำไปแล้วโหงวเฮ้งจะเปลี่ยน ไปทางที่ไม่ดี

เมื่อกี้ไปเสิชหา เจอคุณหมอ สำรวย ที่เค้าบอกว่าดูโหงวเฮ้งให้ด้วย

ก็ เพื่อนๆมีความคิดเห็นยังไงบ้างคะ

มีอะไรจะแนะนำมั้ยคะ
โหงวเฮ้ง ที่มาแต่กำเนิด ไม่สามารถเปลี่ยนได้นะจ๊ะ
ถึงเราจะเสริมเติมโน่นนี่แล้วก้อตาม

ก้อไม่ได้แก้อะไรได้มากมาย

แต่สามารถเสริมความมั่นใจให้เราได้คะ
http://www.jeban.com/viewtopic.php?t=11841

ลองเข้าไปดูนะ

ขึ้นอยุ่กับความเชื่อนะคะ

ดูฝีมือ 90 โหงวเฮ้ง 10 ดีกว่า

เหยยเราก็อยากทำ แต่เราให้คนที่รุจักดูโหงวเฮ้งให้ แล้วเค้าก็บอกให้เราไปแก้ที่จมูกอ้ะ

ทำเลยค่ะ อย่าคิดมาก ถ้าคิดมากจะไม่ได้ทำนะคะ ถ้าทำแล้วสวยขึ้น ดูดีขึ้น โหงวเฮ้ง ก็คงไม่สำคัญเท่าไหร่จริงมั๊ย อยากให้มั่นใจว่าเราจะทำอะไรๆ ได้ดีด้วยตัวเราเองมากกว่าอ่ะค่ะ

ทำเถอะค่ะ เพราะเราก็ทำมาเหมือนกันเมื่อเดือน ม.ค. 51 สวยยยยยยย..มาก (เค้าบอกมา)..^^..แต่ขอบอกต้องหาหมอดีๆ นะค่ะแนะนำคุณหมอธงชัย แผนกศัลยกรรม ร.พ.พญาไท 2 แต่เราไปทำที่คลีนิคลาดพร้าวซอย 8 อาคารชุดเลกาซีวิภาวดี ราคา 15,000 บาท ก่อนทำคุณหมอจะนัดไปดูโครงสร้างจมูกเราประมาณ 1 อาทิตย์ แล้วจะนัดไปผ่าตัด (ซิลิโคนทำประณีตมากไม่แข็งดูซอฟท์เหมือนจมูกเราจริงๆ) อยากแนบรูปก่อน(ก่อนทำก็น่ารัก) และหลัง(ทำแล้วสวย..ยกหาง..อิอิ) ให้ดูแต่ทำไม่ได้ค่ะ ถ้าอยากดูต้องพบกันที่งานปาร์ตี้วันที่ 17 แล้วมาดูนะค่ะ

ทำเหอะ เราก้อทำเหมือนกันเพราะมันสร้างความมั่นใจขึ้นนะ
เรานัดหมอสำรวย ศรีตุลานนท์

พุธนี้แล้ว คุณหมอเต็มที่กับลูกค้ามาก

หมอบอกเลยว่าคุยได้ไม่ทำไม่เป็นไร

และเรานัดหมอแล้วlateหมอออกไปแล้วเราเพิ่งมาถึง

พอพนักงานโทรตามหมอ

หมอมา เราอึ้งมาก เพราะหมอบอกว่าพอดีกำลังจำไปกินราเมน

แต่กลับมาดูจมูกก่อนไม่เป็นไร

และถ้าจมูกเป็นอะไรแก้ฟรีเลย1ปี

เพราะหมอขายบริการนะ
คอนเฟริมค่ะ...หมอสำรวย จรัญสนิทวงศ์ 53 ใจดีมาก เป็นกันเองสุดๆ
ทำแล้วไม่เจ็บด้วย รูปจมูกสวย ธรรมชาติ ถูกใจมากๆ
เพิ่งทำเสร็จเมื่อ 5 โมงเย็นนี้เองค่ะ
อยากดูรูปก่อนหลังการเสริมจมูกจากคุณหมอสำรวยจังใครทำบ้างคะโพสรูปให้ดูหน่อยค่ะ
กำลังจะไปทำวันจันทร์นี้แล้วจ้า กับคุณหมอสำรวย จรัญ53 ได้ผลยังไงจะมาบอกนะจ๊ะ
เป็นคนนึงค่ะที่อยากทำจมูก
ดูหลายๆที่แล้วตกลงใจเลือกคุณหมอสำรวยค่ะ
1.ท่านทำเฉพาะจมูกมาแล้วกว่า20ปี คือแกชำนาญค่ะ
2.ท่านเต็มที่จะจริงใจมากๆ
3.แกคุยเป็นกันเองและแนะนำ และคำปรึกษาดีมากๆค่ะ

นัดคุณหมอแล้วค่ะศุกร์นี้
ยังไงจะเอารูปก่อนและหลังทำมาฝากนะคะ
 สนใจคุณหมออยู่เช่นกันค่ะ

นัดหมอไว้วันที่4ค่ะ คุณหมอใจดี กันเอง มีความชำนาญมาก มีหลายคนที่เค้าไปทำจากที่อื่นมาแล้วมาแก้กับหมอ ยุ้ยเหงแล้วเค้าสวยมาก
เราไปทำกับหมอตำแย อะ ดีมากเลย อิอิ
ไปทำจมูกกับหมอสำรวยมาแล้ว เมื่อวันที่4 วันนี้ก็วันที่3 แล้ว บวมอยู่คะ แต่ไม่เจ็บ คุณหมอให้ยามากินนะคะ
ไปทำมาแล้วค่า กับหมอสำรวย ทำได้3วันแล้วแต่ยังบวมอยู่เลยไม่รู้ว่าเมื่อไหร่จะสวยอิอิ คุยหมอเป็นกันเองมากๆเราอยากตัดปีกด้วยแต่หมอไม่ตัดให้หมอบอกว่ารอ3เดือนก่อนให้จมูกมันเข้าที่ก่อนแล้วถ้าอยากตัด่อยมาตัดใหม่ คุณหมอใจดีมากๆคุณหมอบอกว่าไม่ต้องกลัวหมอจะทำให้สวย แต่เราเจ็บนิดนึงนะน้ำตาไหลเลย แต่อยากสวยต้องทนได้
เราก้ออยากไปทำจมูกเหมือนกัน คุณหมอสำรวยทำสวยจริงหรือปล่าว เพราะเราเคยทำมาหลายครั้งแล้วกับหมอดังและก้อแพงด้วยแต่ก้อเบี้ยวทุกครั้ง จึงอยากจะแก้ โดยทำกับหมอที่ดีและเก่งจริงๆ ขอบคุณนะค่ะถ้าช่วยตอบ
เราก้อเคยทำ มา 2 ครั้ง ที่รพ.บางมดกับหมอสุรสิทธิ์ เบี้ยวทั้งสองครั้ง เลยเอาออก แพงและก้อไม่ดี หมอไม่มีเวลาให้คุยมาก จับทำเร็วมาก ไม่ได้เรื่อง ตอนนี้เราอยากทำใหม่กับคุณหมอสำรวย และก้อคุยกับคุณหมอแล้ว ท่านมั่นใจมากว่าจะทำได้สวยเมื่อท่านเห็นจมูกเรา ช่วยตอบเราหน่อยได้ไหมค่ะว่าคิดถูกหรือปล่าวที่จะไปทำอีกครั้งหนึ่ง แต่เราค่อนข้างจะมั่นใจในตัวหมอด้วย และมีเพื่อน ๆ รอดูถ้าเราทำสวย พวกเขาจะไปทำกันหลายคนมาก ใครที่ไปทำกับหมอสำรวยมาแล้วช่วยตอบด้วยน่ะค่ะ ให้คำปรึกษาหน่อย ไม่อยากเสียเงินแล้วไม่สวยขาดความมั่นใจเหมือน 2 ครั้งที่บางมด

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again