mini How To : smokey Peach

38 9

สวัสดีค่ะสาวๆ มาเจอกันอีกแล้ว
แต่ทีนี้จะเจอกันบ่อยขึ้นและฮาวทูก็จะเป้ะและเเน่นกว่าเดิม

ขออภัยนะคะที่ลบรูปทั้งหมดออก แต่จะค่อยๆมาลงรูปกระทู้เดิมๆเรื่อยๆ ไม่ใช่ว่าจะลืมหรือจะออกไปจากจีบันนะ แค่อยากปรับปรุงอะไรหลายๆอย่าง อีกหน่อยก็ย้อนดูรูปกระทู้เก่าๆได้ค่ะแต่ไม่ทั้งหมด ใจเย็นๆนะคร้าบบ

mini HOW TO : SMOKEY PEACH

VDO how to

EYE : MANLY 168 colour palette

LIP : MAC LOVELORN 

Foundation : CATRICE 18H #040

BRONZER : CATRICE SUN GLOW matte #020

maycry9999

maycry9999

Maycry999 เมย์จ้า ❤️
มีลูกชายสองคน 👦🏻💖👦🏻
ชอบแต่งหน้าสายฝอมาเป็บสิบกว่าปีแล้ว ❤️👄💄👁
เป็นช่างทำเล็บ 💅🏻 มีร้านเล็บที่ประเทศ switzerland🇨🇭
อาศัยอยู่ที่ประเทศ switzerland🇨🇭และได้สัญชาติสวิสแล้วค่ะ🇨🇭
มีแมว sphynx สองหน่อ ชื่อว่า TorTorและ PipPip
ชอบช้อป ชอบ Brandname 👙👟👢💍👜💶🛍🛒 Travel ✈️🚢🏝🏔
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคะ ❤️

FULL PROFILE