★HAUL★ - ช็อปปิ้งด้วยแต้ม The one card *O*

8 7

สวัสดีค่ะ

วันนี้ปรางมาเห่อของที่ไปช็อปปิ้งมา

โดยมีแต้ม The one card ในการลดราคาโน่นนี่

จริงๆจะว่าเป็นไฟท์บังคับให้ใช้แต้มก็เป็นได้

เพราะเขาจะเคลียร์แต้มทิ้งภายในสิ้นปีนี้ !

ไอ้ความที่เสียดายแต้มที่ซุ่มสะสมมมา

ก็เลยช็อปแต้มให้หมด อย่าให้เหลือ 5555

โดยเป็นข้ออ้างว่าซื้อของปีใหม่ให้ตัวเอง

มาดูกันจ้าว่า แต้ม The one card

ทำเราหน้ามืดได้อะไรมาบ้าง

อย่างแรกเป็นบีบีครีม

freshel white c mineral bb cream uv

สี MB ราคาเต็ม 540 บาท

ใช้แต้มตัดไป จ่ายเพียง 386 บาทททท !

อย่างที่ 2 แป้ง mac msf สี light plus

ซื้อมาตุนไว้ ยาสามัญประจำบ้าน อิอิ

ราคาเต็ม 1400 บาท

ใช้แต้มตัด เหลือ 1260 บาท

อย่างสุดท้ายยยยยย

น้ำหอม DKNY แอเปิ้ลทอง

อันนี้อยากถอยนานล่ะ ได้โอกาสก็ถอยมาเลย

ราคาเต็ม 1980 บาท แต้มตัดเหลือ 1782 บาท

ช็อปเพราะเสียดายแต้มที่จะถูกเคลียร์

รู้สึกตัวเองหน้ามืดมาก 555555

ตอนนี้ก็ยังเป็นงงๆ เบลอๆอยู่

ผู้หญิงเราๆนี่ได้ยินว่าสิ่งไหนลดได้ ก็เหมาหมดจริงๆ

ไปดีกว่า เพลียตัวเอง

dolphinee

dolphinee

maprang ,,,
<3

FULL PROFILE