(เห่อ) แบบนี้เขาเรียกว่า "คุ้มค่าที่รอคอย" เห่อๆกระเป๋า Jump From Paper ###

22 35

สวัสดีเพื่อนๆ จีบันทุกคนนะค่ะ

วันนี้เรามา เห่อ กระเป๋าใบใหม่ สุดแนว ...

เรื่องของเรื่องที่คุ้มค่าที่รอคอยคือ เราเคยเห็นใน IG กระเป๋าที่ดาราใช้(เราจำไม่ได้ว่าใคร) แต่เราเป็นคนที่ชอบสีชมพูมาก
เราเห็นแล้วเราก็แอบคิดว่า น่าจะมีสีชมพู ก็เซฟรูปไปเม้ามอยกับเพื่อนว่าอยากได้ เป็นเรื่องเป็นราวเลยค่ะ >> เรื่องนี้มันนานมาแล้วหละค่ะ  555(แล้วแกจะเล่าทำไม)

..... และแล้วเมื่อไม่นานมานี้ เราได้พบทางสว่าง (เวอร์ไป) เพื่อนเราไปเจอมาในเน็ต เราก็เสาะ แสวงหาเลยค่ะ แล้วก็ไปเจอ 55555 วินาทีนั้น เข้าชาร์ตเลย ได้มาครอบครอง ของเพิ่งส่งมาถึงบ้านเรา ... เราเลยเอามาให้เพื่อนๆดูกันนะคะ

ขอปิดบังใบหน้านะค่ะ  อายแขน 555

.

.

.

ใส่ของได้จริงๆนะค่ะ แต่ก็ไม่มากเท่าไหร่ สำหรับเรา ใส่ขีทA4 ใส่หนังสือ ใส่โน๊ตบุคได้ก็โอเคแล้วค่ะ...ปลื้มสุดๆ

หวังว่าคงถูกใจเพื่อนๆนะคะ

pharern

pharern

FULL PROFILE