ใครเคยย้อมสีผมเบอริน่า สีแดงทับทิม แดงโกเมนรึยังคะ

ใครเคยย้อมสีผมเบอริน่า สีแดงทับทิม แดงโกเมนรึยังคะ
อยากรู้ว่าสีเป็นยังไง

ย้อมแดงโกเมนมาอาทิตย์กว่าละค่า ผสมกับสีสว่างค่ะ สีเริ่มหลุดตอนนี้กลายเป็นสีน้ำตาลแดงละค่า :) เราแนะนำเอาเปนแม่สีแดงย้อมเลยคะ ติดชัวร์ๆ อิอิอิ

เคยย้อมแดงทับทิมมานานมากแล้วค่ะ แต่สีนี้คอนเฟิร์มว่าสว่าง สวย เพราะตอนที่ทำมีแต่คนชมค่ะ

ขอบคุณค่ะ ตอนแรกเสียเซลฟ์่าจะทำดีไหม มีรูปใหมคะ ^-^

เคยย้อมทั้งสองสีแล้วค่ะ  สีแดงโกเมนสวนกว่ามากๆค่ะ

แต่สีชอบลอกออกตอนสระผมขนาดใช้แชมพูสำหรับผมทำสีของลอรีอัลแล้วนะ TT'

กำลังจะทำสีแดง รับปีใหม่พอดีเลยค่ะ ยังไม่เคยทำเลยนะ สีแปร๊ดๆๆๆ

เบอริน่าหลุดเร็วมากค่ะ สีจัดจริง แต่ไม่เกินอาทิตย์ก็ไม่แจ่มแล้ว ยิ่งคนสระผมบ่อย

http://www.jeban.com/viewtopic.php?t=155891

ของเราเอง  แดงโกเมนนะคะ เข้าไปดูๆ

สีสวยมาก  และหลุดเร็วมากเช่นกัน

เคยเอาแดงสดผสมกับแดงโกเมนค่ะ :) '

ได้สีสว่างกว่าในดิสหน่อยนึง ผมเราติดสียากค่ะ ได้แดงๆม่วงๆ !

เราเคยย้อมแดงโกเมน(ผมก่อนย้อมน้ำตาลแดง) สีติดดีน่ะแต่เราว่าสีมันออกแนวผู้ใหญ่อ่ามันออกม่วงๆ 

.

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again