ใครเคยรักษาสิวที่ษิตาวรรณคลีนิคบ้างคะ รบกวนหน่อยค่ะ

0 15

ได้ยินมาเยอะมากว่าที่นี่รักษาสิวดีมาก หายขาดเลย ตอนนี้สิวบุกเยอะมากค่ะ มีรอยสิวเยอะด้วย อยากหายเร็วๆภายใน 3 เดือนอะค่ะ ตอนนี้รักษาอยู่ที่รพ.แห่งหนึ่งหมอให้แต่ยา roaccutane ค่ะ ไม่อยากทานเลยจริงๆ รู้ว่าผลข้างเคียงมีมาก เเต่ไม่รู้จัะทำยังไง เลยอยากไปลองเปลี่ยนไปรักษาที่ษิตาวรรณดูอยากหน้าใสบ้างค่ะ อยากถามเพื่อนๆว่า

1. รักษาดีจริงไหมคะ เเล้วถ้าหยุดไปรักษากับหมอเเล้วจะขึ้นอีกไหมคะ

2. ต้องไปหาหมอติดต่อกันประมานกี่เดือนถึงจะหายคะ

3. อยากทราบว่าตอนนี้ยังมีรับจองคิวอยู่ไหมคะ ถ้าต้องรอต้องรอนานครั้งละกี่ชม. เเล้วควรไปถึงร้านประมาณกี่โมงเพื่อที่จะได้คิวแรกๆคะ เผอิญบ้านอยู่ไกลมาาากๆๆๆต้องไปเองด้วยไม่อยากให้แม่ไปนั่งรอดึกๆเลยค่ะสงสารเเม่

4. ร้านอยู่แถวไหนคะ ไปยังไงสะดวกบ้างคะ

ขอบคุณล่วงหน้านะคะะ ขอให้หน้าใสไร้สิวกันถ้วนหน้าา :)))

minnie_picko

minnie_picko

FULL PROFILE