อ่านจบแล้วอย่าลืมกดรับของรางวัลด้านล่างนะจ๊ะ

เครื่องสำอางแต่งหน้างานแต่ง งบน้อยค่ะ ซื้ออะไร ยี่ห้อไหนดีคะ

งบน้อยค่ะ แต่ต้องแต่งหน้าเจ้าสาวให้เพื่อนค่ะ เครื่องสำอางเราไม่ค่อยมีค่ะ 

แต่แต่งหน้าพอจะเป็น งานเล็กๆ แต่อยากให้เพื่อนสวยที่สุดค่ะ จะซื้อเครื่องสำอางค์ รองพื้น สำหรับงานนนี้เฉพาะค่ะ

ซื้ออะไร ยี่ห้อไหนดีคะ กังวลสุดๆก็พวก รอง พื้น อายแชโดว์ ค่ะ ไม่ณู้จะหยิบอันไหนดี งบไม่เกิน 2500 ค่ะ 

ขอบพระคุณทุกความเห็นล่วงหน้าค่ะ

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again