<<สอยมาจนได้ No.7 Bronzing Gift จาก Boots!!>>

13 13

หลังจากคิดว่าจะหาบรอนเซอร์อะไรมาใช้ดี...และแล้วก็ไปเจอเซ็ทนึงค่ะ

โดยส่วนตัวคิดว่าคุ้มมากๆ ไม่แพง และครบครันค่ะ

คือมันแถมแปรงคาบูกิมาด้วยค่ะ แถมยังได้บรอนเซอร์มาตั้ง 3 แบบ ^^

พอได้ลองสัมผัสแปรงดู...รู้สึกว่ามันไม่นุ่มเท่าที่ควรค่ะ คิดว่ามันเหมาะสำหรับเอามาใช้กับตัวมากกว่า

ขนแปรงก็ไม่แน่น ปัดไป3-4ที มีขนร่วงออกมาด้วย

ชิ้นแรกนะคะ (เราว่ามันอมชมพูจนคล้ายบลัชอ่ะ)

ชิ้นที่ 2 ค่ะ อันนี้สวย

ชิ้นสุดท้ายค่ะ...อันนี้ก็สวย วิ้งงงงงงง

รวมๆอีกรูปละกันเนาะ!!

ราคาเซ็ทนี้อยู่ที่ 750 บาท บัตรสมาชิกบูทส์ลดได้อีก 5%

แต่เรามีคูปองลดอีก 100 บาท เลยจ่ายไปแค่ 612 บาทค่ะ

ขอบคุณที่ติดตามค่ะ

Somza4

Somza4

FULL PROFILE