หลังจาก"สาวแขก"เรามาแปลงโฉมเป็น"สาวจีน"กันบ้างดีกว่า ดูเพลินๆ ฮาๆ เหมือนเดิมจ้าาาา

43 18

สวัสดีจ้าาาา
กลับมาอีกแล้วววว I'm Back!!!.......จากครั้งที่แล้วเราแปลงโฉมเป็นสาวแขก ในตาคม

วันนี้เราจะเปลี่ยนจากสาวแขกเป็นสาวจีน อายไลน์เน้อยาวเฟื้อยถึงกกหู
คลิปนี้เราจะมาพบกับเทคนิคทำหน้าขาวแบบสาวจีนน (อุปกรณ์ไม่ลำบาก เพราะเราก็ไม่มี 55555)
อยากให้ชมกันสนุกๆ เอาเพลินเหมือนเดิม เราไปดูกันเลยจ้าาาาา

กับชื่อลุคที่ว่า กินข้าว+ไปดูงิ้วกับอาม่าาาา กรู้ว วว ว ว ว

jaaojaao

jaaojaao

สวัสดีค่ะ ชื่อจ๊ะโอ๋นะคะ
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่ะ : )

FULL PROFILE